ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 66 : ลุงพล...คนไม่เคยพอ Pt4

เริ่มโดย nato87, มกราคม 02, 2019, 07:20:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

prcom2008

akine

::WooWoo:: สวัสดีปีใหม่คร้าบ คิดถึงลุงอะ มาแหล่ว น้อง โดนัทนี่ก้อซึนเดระ ไม่เปลี่ยนแปลงเลยน๊า หยั่งงี้มันต้องโดนลุงดูด น้ำทิพย์ให้หมดตัวซะแหล่ว นี่ถ้าตาลุง แกดูดทุกคนพร้อมๆกันนี่แกจะกลายร่างเป็นหนุ่มมั้ย อะเนี่ย ผมว่าลุงแกน่าจะแอบคิดนะ555 แม่สาวโคราชหายหน้าไปนานเลยค้าบ คิดถึงลุงเสมอนะคร้าบ

acerr

รักโลก รักไทย

chakit9371

winchester

อ่านแล้วก็นึก จะมีตอนที่ลุงพลอยู่กับสาว ๆ ทุกคนพร้อมกันมั๊ยครับ  ::KO::

โก๋หมึก

golfwhiper

lupin13

shevchenko55

น้องนาถนี่แลดูแล้วจะติดลุงพลเอามากๆเลยนะเนี่ย น่าจะเชื่อฟังลุงพลที่สุดแล้วในบรรดาสาวๆทั้งหลาย ฮาๆ

etracker

เรื่องที่รอคอยข้ามปีมาแล้วววววว น้องนาถนี่ติดลุงพลสุดๆ ไปเลยนะครับ แต่ตอนนี้รอลุ้นว่าลุงพลจะช่วยหมอพลอยยังไง แล้วก็จะได้ครูเบสท์เมื่อไหร่

bakka

จัดหนักๆ หนึ่งรุมสามให้ฟ้าเหลือง น้ำหมดตัวไปเลย

หมายถึงคนอ่านน่ะครับ ม่ะใช่ลุงพล คนชอบเอา คริ คริ

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

สวัสดีปีใหม่ครับ

ขอให้สุขภาพแข็งแรง

ร่ำรวยเงินทอง

ที่สำคัญสร้างสรรค์ผลงานดีๆแบบนี้ต่อไปเรื่อยๆนะครับ

SNGOT

สามสาวกะหนึ่งลุงจะรอดพ้นจากการถูกเจอโดยเพื่อนร่วมงานได้ไงครับเนี่ย ดีนะที่เรื่องนี้ไม่ทำร้ายจิตใจคนอ่านเอานางเอกเราๆไปให้เพื่อนลุงพลร่วมแจมด้วย