ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Jorori] Natsu to Jun | Summer and Innocence [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, มกราคม 03, 2019, 12:13:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nekogeneration

ภาพสวยน่ารักมากๆเลย
ตอนที่นางเอกถอดเสื้อคือนางเองถอดให้เองเลยใช่มั้ย
ขี้อ่อยสุดๆ 555

Crypt

ภาพสวยดีจริง ๆ แต่เหมือนเตรียมตัวมาดีจริง ๆ นะเนี่ยคงหวังเผด็จศึกเลยมีถุงยางพร้อม

sthanya

ซึ้ง ๆ แบบนี้คงลืมยาก ถ้าห่างกันคงคิดถึงแย่

lamom

ภาพสวย รายละเอียดดี เนื้อเรื่องไม่ปวดตับ แปลได้อารมณ์กุ๊กกิ๊ก อย่างนี้ สุดยอดครับ

youtome3

ทำไมอ่านละรู้สึกอบอุ่นหัวใจมากๆเลยอะ น่ารัก กุ๊กกิ๊กดูไม่เหมือนการ์ตูนโป๊เลย เพอร์เฟคทั้งภาพ ทั้งเนื้อหา รักเลยครับเรื่องนี้  ::Shy::

oyoyo

ลายเส้นและวิธีการวาดผู้หญิงทำให้ผมนึกถึงการ์ตูนเรื่อง I"s เลยทีเดียว
คือมันไม่โป๊แบบโจ่งแจ้ง แต่เซ็กซี่มากๆ และทำให้อยากมองได้นานๆ

kukung

เสร็จพร้อมกันและมีดอกไม้ไฟพอดี เป็นอะไรที่คลาสสิคและโรแมนติกจริง ๆ ฉากนี้

fu.soo

เรื่องนี้เป็นเรื่องแรกที่ได้ดูแล้ว วาดสวยมากครับ ทั้งตัวแสดงและรายละเอียดบรรยากาศแวดล้อม สวยเลย ::Thankyou::

The Lantis

ภาพสวยมากๆ เนื้อหาบำรุงตับได้เป็นอย่างดี

exsoldier

ภาพสวยมาก  สุดยอดอ่ะ ขอบคุณมากครับผมมมม ::Shy::

hirozz080

งานคุณภาพมากครับ วาดชุดยูกาตะสวยมาก ฉากดอกไม้ไฟอีก ขอบคุณสำหรับผลงานครับผม

lalla

เนื้อเรื่องดี นางเอกสวยยยยย
แถมลายเส้นการ์ตูดีมาก
สรุปชอบมากกกก ครับ

sonteen42

โห ภาพสวยเกินจริงๆ ระดับเทพเลยเรื่องนี้ ขอบคุณมากๆครับ

ensd-07

แนวสาวอ่อย น่ารัก เอากันทามกลางงานฤดูร้อนนี้ชั่งได้ใจ แถมเอากันตอนที่บ้านไม่มีใครอยู่

siwapol55

เรื่องภาพสวยมาก คนเขียนเรื่องนี้ไปเขียนชีรีย์ยาว คงจะดีไม่น้อย
ขอบคุณมากครับ