ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Natsu no Oyatsu] Haha de Musei Shita Hi ฝันเปียกถึงแม่[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 06, 2019, 08:13:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[Natsu no Oyatsu] Haha de Musei Shita Hi | The Day I Had a Wet Dream about Mother ฝันเปียกถึงแม่[แปลไทย By HypN♥s]

**แนวแม่ลูก

**เนื่องจากเรื่องที่แล้ว พอไม่ซ่อนข้อความแล้วไม่ค่อยเม้นท์กัน

เรื่องนี้มีซ่อนข้อความ

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ต้องเคยเม้นท์งานแปลของผมนับจาก 1/1/17 ไม่น้อยกว่า 20 เรื่อง(นับเฉพาะเรื่องที่ไม่ซ่อนข้อความ)
2.ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราวนิดนึง อย่าเม้นท์มักง่าย
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
4.  คนที่เพิ่งจะมาเม้นท์ติดๆกัน โดนแบน 365 วัน โดยไม่มีข้ออ้างใดๆ
5.  คนที่ไม่เคยเม้นท์แล้วเพิ่งจะมาเม้นท์เพื่อขออ่านโดนแบน 365 วัน
6.  คนที่เม้นท์สั่วๆ เม้นท์มักง่าย เม้นท์อีโมอย่างเดียว โดนแบนถาวร
กรุณาอ่านกติกาอย่างละเอียด***

1-5

6-10

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

nekki

ผมว่าในกระเป๋าเพื่อนแว่นต้องมีทุกแนวแน่ๆ ถึงได้หยิบเรื่องให้พระเอกถูก

ปล.ฟ้าเหลืองแน่จุนเปย์คุง

xsoulkung123

ไอ้หนุ่มเด็กก็ฝันเป็นเรื่องเป็นราวดีจริงๆ
แถมคุณแม่หุ่นยั่วแบบไม่สนใจว่าไอ้ลูกชายจะหื่นใส่ด้วย
และแบบนี้ไอ้เด็กได้จัดการตัวเอง แต่คงไม่พอ ต้องหาวิธีทำของจริงแน่ๆเลย
ส่วนไอ้เพื่อนก็ให้คำแนะนำอย่างกับรู้ทุกอย่างจริงๆ แถมยังมีหนังสือประกอบความรู้อีกด้วย
::Confident::
Edit เจอของจริงไป ได้หลงใหลแบบสุดๆ แถมยังโดนคุณแม่หุ่นยั่วรุกเข้าหาเองด้วย แบบนี้ได้สุขสมหวัง จนสบายไปเลย

Akira Watanabe

::Sweat:: มันฝันบ่อย ๆ เพราะโดนแม่ลักหลับรึป่าว  เนื้อเรื่องอาจจะพลิกแบบนี้ก็ได้ คิคิ

::Shy::  เรียบร้อยสมหวังกันไป  มีคนมาปลุกทุกเช้า ฟิน ๆ

solid17

จะเป็นเช่นไรต่อไปละจุงเปย์

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/เม้นท์ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา/ทำผิดซ้ำ
แบน270วัน

Nondon

เพื่อนบิ้วแบบนี้ สงสัยแม่จะเปิดมาเจอตอนกำลังชักอยู่

ที่แท้ก็โดนแม่ลักหลับมาตลอด

ipor

ipor

แม่คงอดมานาน เจอของแข็งแป๊ปเดียวติดใจเลย

kakla_ay

สนุกสนานกันแน่แม่ลูกคู่นี้ ::DookDig::

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/เม้นท์ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
แบน180วัน

darthvader

เพื่อนนี่ก็สนับสนุนดีจัง ควักหนังสือมาให้อ่านทันทีแถมชื่อในเรื่องเป็นจุนเปย์อีก
ว่าแต่ที่ฝันเปียกนี่ จริง ๆ แล้วถูกคุณแม่ลักหลับเปล่านะ

ฮ่า ฮ่า โดนคุณแม่ปลุกทุกเช้าแบบนี้ ถ้าไม่ฟิตสุด ๆ ไปเลยก็คางเหลืองแน่ จุนเปย์เอ๋ย

Cororo Lucife

ฝันว่าได้อึ้บแม่นี่จิงๆแล้วโดนแม่ลักหลับรึเปล่า.มโนบ่อยเกินนะวัยรุ่น^^ว่าแล่วโดนลักหลับจิงๆด้วยสมใจไปเรยวันรุ่น^^จัดไปยาวๆ

so42389

มีเพื่อนแนะนำมาขนาดนี้  คุณแม่ก็หุ่นSEXYเหลือเกิน....มีรึจะรอด เกมส์แน่นอน

โดนคุณแม่รุกเรียบร้อย ได้อย่างหวังไปดิ สบายตัวละทีนี้

B&B

สกิลการฝันเปียกพระเอกนี่เทพพอตัวเลยนะเนี่ยย

อยากรู้ว่าไอ้หื่นแบบผม ไม่เคยฝันเปียก นี่แปลกไหมฮับ

เป็นไปได้ไหมที่มันไม่ได้ในเปียก แต่แม่มันมาลักหลับมันอะ เห็นมันบอกว่ามันเหมือนจริงมาก

(¯口¯)(¯口¯)(¯口¯)

บ้าไปแล้ววววววว ทำไมถึงตอบถูกละเนี่ยยย พอตั้งคำถามดันไม่ถูก แต่พอไม่ตั้งดันถูก เกิดอิหยังขึ้น!!!!!

ปล.1 เป็นไปตามที่คำนวณไว้ว่าต้องโดนลักหลับ ตอบถูกโดยที่ท่านไม่ตั้งคำถาม อืมๆ รับมิได้!!!!!
ปล.2 ไม่ได้อ่านแนวแม่ลูกซะนานเลบนะครับท่าน
ปล.3 คุณลูกกับคุณแม่เหมือนกันแค่อย่างเดียวคือ หน้าม้า อืมๆ หน้าม้าอย่างกับตัวละครในการ์ตูนเลยนะ จะว่าไปทรงผมจุนเปย์นี่อย่างกับพระเอกในการ์ตูนการ์ดเกมเลยนะ ไม่ว่าจะผ่านเหตุการณ์อะไร ผมจะไม่มีวันเสียทรง
ปล.4 ถ้าโดนทุกเช้าแบบนี้ แห้งตายแน่ๆ จุนเปย์เอ่อ
ปล.5 ขอบคุณครับ
ปล.6 แม่-ลูก หายไปเดือนครึ่งเลยนะครับ นึกว่าท่านจะเปลี่ยนแนวซะแล้วนะเนี่ย อิอิ

ปกติผมไม่ค่อยแปลแนวนี้นะ แต่ช่วงนี้มันไม่มีเรื่องน่าสนใจน่ะ เรื่องที่ผมแปลถ้าไม่ใช่แนวโรแมนติคโคมิดี้ก็ต้องMILF

flukehaha

ผมชอบลายเส้นนี้มาก วาดสาววัยกลางคนได้แหล่มโคตรๆ ผมชื่นชอบสายmilfอยู่แล้วด้วย
Manchester United Football Club
We are Red Army

pfrankz

แม่ต้องเปิดประตูมาเจอแหง

ที่ฝันว่าเอากะแม่นี่จริงๆโดนลักหลับรึเปล่านะ