ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kasuga] Public Benefit Sex Museum บ้านแห่งสมบัติ 1-2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 19, 2019, 07:08:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigboy001

::Crying:: เศร้าเลยถ้าปิดกิจการ สาว ๆ คงเหงาหอยแน่นอน ต่อไปต้องไปขายหอยจริงๆ แทนที่จะคลำๆ เสียบ ๆ อย่างเดียว... ::Crying::

EDIT สรุปกลายเป็นว่า เรื่องหุ่นเล่าคิดกันไปเอง...เหอๆๆ

Rachata Dheva

Minibar

สงสัยต้องเดินทางไกล เลยขาดทุน แนะนำให้promote เพิ่มครับ

นึกว่าจะไม่ปิดตัวลง เสียใจเลย

jinkrasama

เปิดแบบนี้จะขาดทุนได้ไง สงสัยจะได้แต่ลูบคลำ

ข้ามไปรุ่นหลานเลยใช่ป่ะ

Gunitle

น่าเศร้าเลยครับ555 แต่ว่าเนื้อเรื่องดูมีอะไรสนุกๆนะครับน่าจะมากกว่าแค่งานฮาๆ ขอเดาว่านางเอกต้องมีอะไรมาช่วยทำให้พิพิธภัณฑ์แห่งนี้ไม่ปิดแน่ๆ ว่าแต่จะเป็นยังไงขขออ่านต่อเลยละกันครับ

ข้าม3รุ่นกันเลยนะครับชมรมนี้ 5555 แต่เศร้าๆนะครับตอนท้ายที่เห็นหุ่นดดนทิ้ง เป็นโดจินที่ดีเลยครับมีทุกอารมณ์ 55555 ขอบคุณมากครับท่านดาร์ทลอร์ดดดด

Eakapong Intham

ถ้าในชีวิตจริง มีแบบนี้อยู่ข้างบ้านจะเข้ามันทุกวันเลย 555

tonbiggest

ขาดทุนเพราะใช้เครื่องมือ ถ้าให้ใช้ของจริงยอดจะถล่มทลาย

abc123abc

ห๊ะ พิพิธภัณฑ์แบบนี้อะนะจะปิดตัวลงเพราะขาดทุน!!?  ::Hmmm::

อ่อ โอเคก็พอจะเข้าใจแล้วว่าทำไมขาดทุน แต่เล่าเรื่องมาซะแบบ 555+ คิดไปซะไกล

guo.mhing

hon5678

ไม่น่าปิดเลย ควรมาอุดหนุนกันเยอะๆเลยนะนี้ แต่ว่ามีแต่คนแก่ๆมานะที่เห็นอะ

สรุปเป็น หุ่นหรอเนี้ย ทำซะเหมือนจริงเลย

Zero-kaman Yung

เป็นอะไรที่น่าสนใจอย่างยิ่ง ถ้ามีชีวิตจริงคงขายดีไม่ใช่น้อย

Metaios

ต่อไปคงเปิดเป็นซ่อง เอาฟรีไม่ก็คิดตังแหง
จบแบบหักมุมมากคือไม่มีอะไรเลย

Heallyza

ผมคงต้องซื้อตั๋วเครื่องบินไปญี่ปุ่นก็คราวนี้ละครับ 555

ปกติไม่อยากไปเที่ยวนอกประเภทเท่าไรนะ พอเจอพิพิธภัณฑ์นี้เข้าไป ผมอยากไปเลย

การ์ตูนแนวนี้สนุกดีนะครับ ผมว่าประเทศเขาคงเปิดกว้างเรื่องพวกนี้มากๆ

เขาก็เล่นกับสถานที่ อุปกรณ์ต่างๆไป แต่ชีวิตจริงคนที่นั่นคงเครียดน่าดูจึงต้องหาอะไรมาผ่อนคลายบ้าง

หวังว่าผู้แปลจะแปลลงานสนุกๆแบบนี้อีกครับ  ::Fighto::

/ />
หลังจากอ่านจบก็ไม่มีอะไรต่อไป แล้วแถมเป็นหุ่นจริงๆ ยิ่งน่ากลัวไปอีก  แต่เมืองไทยมีบ้างคงดีไม่น้อย อิอิ

l3ellydesu

เป็นพิพิธภัณฑ์ที่น่าไป และน่าอนุรักษ์ไว้อยากลองไปสักครั้งนึงจริงๆ

คือจะ ข้าม แบบนี้ไม่ได้ตามอารมไม่ทัน

Ppcub Jjip

ลุ้นอย่างเดียวว่ามันจะมีฉาก sex ไหม แล้วก็อยากดูให้หมดทุกแผนกอ่ะ 5555

ไปๆมาๆอยากรู้ชีวิตแม่บ้าน 32 มากกว่านางเอกอีก