ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ : ตอนที่ 6 Ryuka Awaken

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 19, 2019, 08:37:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

swss2511

อย่างนี้เรียกว่าสอนมวย เก่งแค่ไหนแต่ไม่ฟิตมีแต่ตายอย่างเดียว

พานิชย์ กะรัมย์

ขอขอบพระคุณมากๆเลยขอรับ
พระเอกของเราเก่งทั้งบุ๋นทั้งบู้เลยนะขอรับ แล้วอย่างนี้ก็สร้างฮาเล็มต่อเลยสิขอรับ รูปหล่อพ่อรวยสเปคสาวๆอยู่แล้ว อิอิอิ

exelier

ขอตอบอีกอันลดกันีรับ ผมว่าพ่อนพนี่ เละคาตีนวันน้แน่ๆ เชื่อผมสิ พ่อลูกสู้พร้อมกัน อีพ่อนพจะเอาไรมาสู้ล่ะ

Eakkasit Sutthajitto

ถ้ามิไรไม่บอกสงสัยงานนี้มีตายแน่ ::Sweat::

winnythepooh

นายริวเป็นมวยไทยด้วย เก่งหลายอย่างมากเลย

mspeed

เป็นทุกศิลปะการต่อสู้เลยเหรอ​ พ่อพระเอก

jibxonly

ริวเก่งมาก แต่งมายาวๆชอบครับ...จะไ้ด้รางวัลอะไรจากสาวๆบ้างไหมริว

xostep69

เนื้อหาสนุกพอใส่รูปประกอบเเล้วทำให้เห็นภาพยัดเจนยิงขึ้น ตอนเเรกนึกว่านางเอกเป็นน้องพลอย ไม่เป็นไรพี่มิไรก้อน่ารัก

ืnovoman

ืnovoman

ผู้แต่ง แต่งได้เยี่ยมเลยครับ บทบู้ บทบรรยาย ผมอ่านทุกบรรทัด น่าจะรู้จักวิชาต่อสู้ด้วย ถึงได้เอามาแต่งอย่าลลงตัว

ziggy2

กำลังดีครับ  ไม่ยาว ไม่สั้นไป 

ริวนี้เทพจริงๆ

J.toey

บรรยายการต่อสู้ดีนะครับ รอดูต่อว่าจะมีการต่อสู้แบบไหนออกมาอีกครับ

jachal

ริวมีวิชาป้องกันตัวร้ายกาจมาก

therasak

เก่งเว่อร์เลยพระเอกของเรา แต่ก็มันนะ เหลือแต่คำผิดเล็กๆน้อยๆ ที่ทำให้อ่านแล้วสะดุด แต่อารมณ์ไม่ขาด การบรรยายลักษณะการต่อสู้ทำการบ้านมาดี มีคลิปประกอบยิ่งทำให้สมจริงเห็นภาพครับ

ballnakrab

นายมังกรเก่งศาสตร์ต่อสู้ทั้งแขนงญี่ปุ่นและไทยเลย อย่างนั้นจัดฮาเร็มสาวญี่ปุ่นและไทยเลย แต่สาวทั้งหมดใครจะเป็นที่สุดของริวนะ ::JubuJubu::