ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ : ตอนที่ 6 Ryuka Awaken

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 19, 2019, 08:37:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gipsyman

ครบเครื่องเลยการต่อสู้ทั้งไทยและญี่ปุ่น อยากเห็นตอนจัดการสาวๆ

mooplam565

coldheart

ซ่อนข้อความไว้แต่อยากรู้จ้อเดียวว่าอ่านจบตอนแล้วรู้สึกอย่างไร ตอบยากนะครับ เพราะไม่ได้อ่านข้อความที่ซ่อนไว้ แต่เฉพาะส่วนที่ไม่ได้ซ่อนนั้นสนุกมาก บรรยายได้เห็นภาพดี แต่ยังรู้สึกไม่จุใจ

สมชาย.รัต1

ขอบคุณมาครับ เยี่ยมครับแต่งได้เยี่มจริง ๆ อ่านแล้วอยากลงไปบู้เลยเชียว

offroad

นอกจากจะเก่งเรื่องวิชาต่อสู้แล้ว นายริวต้องเก่งเรื่องสาวๆแน่นอน

creed

Thor

อ่านส่วนแรกแล้วรู้สึกตื่นเต้นเร้าใจตกลงแล้วริวเป็นวิชานินจาเหรอครับ

Nithiwit Sakfan

พบกันจนได้นะริวกับรุ้งพลอยแต่ก็ไม่ราบรื่นเสียทีเดียว

Nithiwit Sakfan

กว่าจะพบกันได้แทบเอาชีวิตไม่รอดกันเลยทั้งสองคน

××Mon××

ตอนนี้คาราเต้มาเต็ม แถมมีวิชาต่อสู้แขนงอื่นมาอีกมากกว่า10 คนก็คงเอาไม่อยู่แน่ๆ นายพลาดแล้วนายนพ แต่พ่อนายนพก็อยู่ด้วยไม่คิดจะห้ามลูกชายเลยเหรอ อ่านถึงช่วงทีริวรู้ความจริงว่ารุ้งพลอยคือคนที่ตามหา มันทำให้ผมอั้นเหมือนมันน้ำตาจะใหล ถ้าทำให้คนอ่านเกิดอาการนี้ได้ คุณก็เก่งขึ้นล่ะครับ

Mamotaro Musashi

นายนพดลคงไม่รู้สินะริน ยิ่งกว่าริวอีกนะไม่ตายดีแน่

testman

พระเอกเราเทพมาก ตัวร้ายจะเอาอะไรไปสู้ ไม่ตายก็ดีแล้ว

pp1659

กลับมาอ่านอีกครั้ง เขียนได้สนุกมากครับ

twq9ao na

jaster ja

บอกตามตรงครับ อ่านสนุกมากมีฉากอย่าว่าหรือเปล่านั้นเรื่องรองครับ ^^