ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Akuma] Honto no Kimochi | Our True Feelings [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, มกราคม 20, 2019, 08:24:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

รักพิสดาร ของหนุ่มสาววัยกลัดมัน

เอาเรื่องสั้นน่ารักกุ๊กกิ๊กๆมาให้ทุกท่านอ่านก่อนนอนฮะ

เว็บไหนที่จะดูดไปลงผมไม่ห้ามแต่กรุณาอย่าตัดหน้าเครดิตทิ้งกับใส่ลายน้ำเว็บตัวเองทับลงไปราวกับว่าเป็นคนแปลเองก็พอ ขอบคุณครับ

[แว่วเสียงคนแปล] : หันมาแปลแนวนี้จริงจังๆบ้างดีมั้ยนะ  ::Hmmm::

เรื่องนี้ไม่ซ่อนๆ อ่านได้ตามสบายเลย

ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

worachat39

อื้อหือ ตับพัง รุ่นพี่โคตรชั่วเลย ขอแฟนให้มาโดนรุมโทรม แต่นางเอกก็ดันยอมอะนะ 

noohun

อีแบบนี้มันก็ไม่ใช่ntrสิเฟ้ย ฝ่ายชายสมยอมซะขนาดนี้
เดี๋ยวนี้มีเนื้อเรื่องแนวนี้เยอะอยู่แฮะ ควรจะเรียกว่าแนวntr เทียมสินะ

MooOon

ไม่น่าจะเรียกว่า ntr ได้นะ ฝ่ายชายสมยอมเองเลยนิ

นางเอกก็ดันติดใจเวลาโดนคนอื่นเอาซะงั้น เดาๆว่าในชีวิต คงมีสาวประเภทนี้จริงละมั้ง

ถึงจะบอกว่ามันเป็นเรื่องที่เเต่งขึ้น เเต่พวกเรื่องเเต่งก่อนจะมาลงเรื่องเเบบนี้ก็ต้องหา

ข้อมูลเกี่ยวกับ สาว ประเภทเเบบนี้มาก่อนละมั้ง พวกสาวๆที่ติดใจ  เรื่อง sex เเบบขาดไม่ได้

อ่านจบเเล้วไม่รู้จะสงสารนางเอกดีหรือจะรู้สึกยังไงดี มันเหมือนจบเเฮปปี้ เเต่ไม่เเฮปปี้อะ 555+

Phoowadol

บ้าไปแล้ววววว. มีของดีแบบโมนาโก๊ะน่ารักๆแบบนี้. ไม่รู้จักเก็บไว้กินคนเดียว. เที่ยวไปแบ่งปันให้คนอื่น. ล่อทะลวงจนแทบเสียศูนย์ไปแล้วม๊างงงงงง. เฮ้อ มีอย่างที่ไหน นั่งดูเขาเอาแฟนตัวเอง ส่วนตัวกลับ มานั่งชักว่าว เจ้าหมอนี่ มันจิตจริงและ. เออ........ผมว่า โมนาโก๊ะเอง ก็ไม่ต่างกันกับเขาสักเท่าไหร่นะ 555 จิต พอกัน. คงเป็นรสนิยม ส่วนตัวอะเนาะ ::Horror::   ::Shy::

Ta_To

etracker

โห ถ้าเป็นผมไม่ยอมเอาแฟนมาให้เพื่อนๆ เอาแบบนี้หรอก ถ้าเอาแฟนเพื่อนอะพอได้

Kittitat Boonkarn

ipor

Akira Watanabe

yopern

ทำไปได้นะรุ่นพี่ พาแฟนตัวเองมาให้คนอื่นรุมเอา แล้วตัวเองนั่งชักว่าว เฮ้อเสียดาย

virgoranger

สายชอบดูแฟนตัวเองโดนคนอื่นทำนี้เอง

game2539

รุ่นพี่เห็นแฟนตัวเองมีอะไรก็คนอื่นถึงเกิดอารมณ์ส่วนนางเอกขอแค่รุ่นพี่รักเธอก็ยอมทำทุกอย่างโรคจิตทั้งคู่เลยนี้หว่า

zamakarn

มีแฟนผิดชีวิตเปลี่ยนเลยสินะ ซัดทั้งชมรมเลยนะนั้น

glaciar

อะไรของเอ็งฟะ ชอบให้แฟนโดนเยแล้วนั่งดูเนี่ยนะ  ::Orz::