เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ผู้ช่วยฯ | two-hitchhikers.ru

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ผู้ช่วยฯ

• 682 ตอบ
  • 25630 อ่าน
*

ออนไลน์ man.in.shadow7

• Global Moderator
  • 594
  • 3980
เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ผู้ช่วยฯ
« เมื่อ: มกราคม 21, 2019, 01:42:53 pm »
ติดตาม และสนับสนุนผลงานของไรต์ได้ทางช่องทางด้านล่างนี้ครับ

“วีรกรรมของแหนมตุ้มจิ๋ว”

เคยมีหลายคนถามมาเหมือนกันว่า ไรต์เคยมีซัมติงกับผู้ช่วยมั่งมั้ย. บอกเลย. จะไปเหลือเร้อออออ 5555555. แต่เชื่อว่าหลายๆ คนคงวาดฝัน หมอฟันกับผู้ช่วย หรือหมอฟันกับคนไข้บะบะโอ้บะบะกันคาเก้าอี้ทำฟัน. บอกเลยครับ. เลิกนึกฝันไปเลย. ยกเว้นแต่ว่าจะเป็นคลินิกตัวเอง. เพราะ ในคลินิกมีกล้องวงจรปิดติดอยู่. ไรต์ไม่กล้าหรอก เดี๋ยวซวย

อ่ะๆ . อัพเดทก่อนว่ากับพี่แนนเป็นยังไง. คืองี้ช่วงสิ้นปีที่ผ่านมา. น่าจะมีรีดหลายๆ ท่านทราบแล้วว่า ไรต์ตกงาน. 555555. คืองี้. อีตาพี่น็อตน่ะ. มันจ้างหมอคนใหม่มาแทนไรต์. โดยไม่ได้บอกกล่าวไรล่วงหน้าเลย. และแน่นอน. ถ้าเป็นแบบนี้คือการบีบให้ผมออกแบบกลายๆ

แต่หารู้ไม่…….ว่าทำแบบนี้ก็เข้าทางกูสิครับ. ฮ่า ฮ่า. กูกำลังหาทางชิ่งจากอีพี่แนนพอดี. จากสาเหตุที่ทุกท่านน่าจะได้อ่านผ่านตามาแล้ว. เจออย่างนี้ผมก็รีบออกเลยครับ

กลับกลายเป็นว่าพี่แนนที่เป็นเจ้าของคลินิกโมโหพี่น็อตมากที่หาหมอมาแทนผมโดยไม่ได้ขออนุญาตเธอก่อน. เธอพยายามโทรมาขอร้องให้ผมกลับไปทำคลินิกของเธอ. แต่เข้าใจมะ. ผมตั้งใจชิ่งไง. ผมก็บอกไปประมาณว่า. เสียความรู้สึกไปแล้ว. กลับไปก็ต้องเจอกับพี่น็อตซึ่งมีศักดิ์เป็นสามีพี่แนนอยู่ดี

สรุปผมสลัดพี่แนนออกมาได้. เพราะความช่วยเหลือจากพี่น็อตนั่นเอง. อิอิ

อ่ะอ่ะ. อัพเดทกันพอคร่าวๆ . กลับมาที่ประเด็นหลักของวันนี้ ตอนที่ผมเข้ามาทำงานร้านพี่แนนใหม่ๆ . ผมก็ได้รู้จักน้องๆ พี่ๆ ที่เป็นพนักงานผู้ช่วยในคลินิกหลายคน. และคนที่ผมจ้องจะฟันคือ. พี่หนึ่ง แม่ม่ายลูกหนึ่ง. คือขนาดมีลูก แต่หุ่นพี่แกนี่นางแบบ. หน้าคมแบบไทยๆ . บอกเลย ผมตั้งใจจะใช้แมนน้อยกระซวกให้ลูกของแกมีน้องสักคนสองคนจริงๆ

แต่………คนที่ผมดันเผลอไปมีซัมติงด้วยนั้นกลับไม่ใช่พี่หนึ่ง. คนที่โดนชื่อ น้องแก้ว. เธออายุ 21 ปี. หน้าขาวเนียน. สูงประมาณ 165 cm. หุ่นเหิ่นก็ดี. แก้วเป็นคนที่ดูเรียบร้อยที่สุดในบรรดาพนักงานในร้าน. พูดจาไพเราะอ่อนหวาน. งานหนักแค่ไหนแก้วไม่เคยปริปากบ่น. ต่างจากพนักงานคนอื่น

แต่ความเรียบร้อยของแก้วที่ผมคิดน่ะ. มันไม่มีอยู่จริง. พนักงานคนอื่นๆ ลับหลังก็มานินทาแก้วให้ผมฟังว่า. เห็นแก้วเรียบร้อยแบบนี้. แต่เบื้องหลังนี่นางฟาดผู้ชายเรียบ. กิ๊กเปลี่ยนเดือนละคนไม่ซ้ำหน้าเลยทีเดียว

แล้วหลังจากผมทำงานไปได้สักพัก. ผมก็เริ่มสังเกตแก้วมากขึ้น. แก้วชอบใส่กระโปรงสั้นโชว์เรียวขาขาว. ขาเธอเรียวและเนียนมาก โอย. แหนมของผมนี่ตุงจนต้องเดินตัวงอเลย.

ในวันที่เกิดเหตุ ก็มีคนไข้คนหนึ่งเข้ามาถอนฟัน. ซึ่งเคสนี้ตามเวลาแล้วจะเป็นเคสสุดท้าย. จบเคสนี้ผมก็จะเลิกงาน

ผมก็ปรับเก้าอี้นอนราบ. แก้วก็เอาผ้าคลุมหน้าคนไข้อย่างดี

แล้วคือตำแหน่งการนั่งของผมกับแก้วอ่ะ. คือ เข่าซ้ายของผมจะแทรกเข้าไประหว่างขาสองข้างของแก้วไง

“เจ็บนิดนึงนะครับ” . ผมบอกคนไข้ขณะที่กำลังฉีดยาชาในปาก. แล้วบังเอิญผมดันขยับตัวจนเข่าของผมเข้าไปแตะกับบางสิ่งนุ่มๆ . ในจังหวะเดียวกันนั้นแก้วก็สะดุ้งแบบสุดตัว

“แก้วเป็นไร”

“มะ ไม่มีไรค่ะหมอ” . แก้วตอบผมเสียงสั่นๆ นิดนึง. แต่ผมก็เริ่มรู้สาเหตุที่แก้วสะดุ้งละ. เพราะตอนนี้จิตใจของผมไม่ได้โฟกัสกับฟันในปากคนไข้ละ. แต่จิตใจของผมกลับมุ่งโฟกัสไปที่ปลายหัวเข่าซ้าย โดยแทบจะลืมไปเลยว่ากำลังฉีดยาชาในปากคนไข้อยู่

ผมเลยลองค่อยๆ ขยับลากหัวเข่าขึ้นลงถูๆ ไถๆ เบาๆ . และเป็นไปตามคาดแก้วเริ่มสะดุ้งตัวเป็นจังหวะเล็กๆ . ลมหายใจของแก้วเริ่มกระชั้นถี่แรง

“หมอจะโยกฟันแล้วนะครับ. ถ้าคนไข้เจ็บยกมือซ้ายขึ้นนะครับ. หมอจะเติมยาชาให้”

ผมบอกคนไข้. ทำทีประหนึ่งว่ากำลังใส่ใจอยู่กับเคสตรงหน้า. และการที่เข่าไปถูตรงเนินเสียวของแก้วนั้นเป็นแค่เรื่องบังเอิญ

เดี๋ยวต้องมีรีดถามว่า. ไหนว่าคลินิกมีกล้องวงจรปิดไง. ใช่ครับ คลินิกมีกล้องวงจรปิด. แต่ตำแหน่งของขาผมกับแก้ว. จะอยู่ใต้เก้าอี้ทำฟันพอดี. มันจึงเป็นจุดอับที่กล้องจะมองไม่เห็นครับ. เอาจริงๆ ใครแม่งจะคิดวะ ว่ามีหมอหื่นๆ กำลังเอาเข่าถูร่องผู้ช่วยอยู่ขณะกำลังถอนฟัน

ในขณะที่ผมกำลังใช้อุปกรณ์งัดแงะฟันคนไข้. ผมก็ใช้จังหวะนี้ดึงเข่าออกมาเล็กน้อย. ผมแอบสังเกตอาการของแก้วที่ดูเหมือนจะค่อยๆ ถอนหายใจออกมาเฮือกหนึ่งใหญ่ๆ

ในจังหวะนั้นผมก็ดันเข่าเข้าไปจูบหว่างขาของเธอที่มีกางเกงในขวางอยู่อีกครั้ง. คราวนี้ผมเห็นชัดถนัดตาเลยว่า. แก้วสะดุ้งโหยงราวกับโดนไฟฟ้าช็อต

ผมค่อยๆ ถูๆ ไถๆ หัวเข่ากับเนินโหนกนูนของแก้วแรงขึ้นๆ . ลมหายใจของแก้วขาดเป็นช่วงๆ และผมสาบานได้ว่าเธอมีท่าทางเหมือนกำลังอดทนอดกลั้นไม่ให้ส่งเสียงบางอย่างออกมา

ผมรู้ดีแก้วพยายามจะเปลี่ยนตำแหน่งการนั่งของตนเอง. แต่ก่อนที่เธอจะได้ทำตามใจเพื่อหนีจากเงื้อมมือของผม. ผมเองก็พูดว่า

“แก้วช่วยล็อคศีรษะคนไข้ให้ผมหน่อย. นั่งล็อคแบบนั้นแหละ”

แก้วจึงมิอาจเปลี่ยนตำแหน่งการนั่งได้. เธอต้องใช้มือประคองศีรษะคนไข้เอาไว้ไม่ให้โยกไปมา. ในระหว่างที่ผมกำลังทำการโยกฟันด้วยมือ. และคลึงร่องของเธอด้วยเข่า

“เรากับแฟนเป็นไงมั่งล่ะแก้ว….” . ผมเอ่ยปากถามแก้ว ที่กำลังเอามือจับศีรษะคนไข้อยู่. แต่ดูตัวเธอเริ่มสั่นเทิ้ม

“หนูบอกแล้ว ว่าหนูไม่มีแฟนค่ะหมอ ฟี้ดดดดด. ฟื้ดดดด” . ทุกคำพูดของแก้วที่เปล่งออกมาต้องตามด้วยเสียงการสูดลมหายใจแรงๆ ทุกครั้ง

“จริงอ่ะ. ไหนพี่ที่เคาน์เตอร์บอกว่า แก้วมีแฟนเยอะ”

“ฟื้ดดดดดด. ฟื้ดดดดด. หมอก็ไปเชื่อพี่เค้า. แก้วแค่….. ฟู่วววว แค่. มีคนคุย. ฟี้ดดดดด. แค่นั้น”

ยิ่งผมชวนแก้วคุย. เข่าของผมที่สัมผัสร่องรักเบื้องล่างของแก้ว. ก็สัมผัสได้ถึงความเปียกชื้น. ผมรู้ดีว่ามันเป็นสัญญาณอะไรบางอย่าง

.................................................................…………………………………

สารบัญ

เรียงลำดับตาม Timeline (Earth-1) นะครับ

Earth-2

เรื่องสั้นฟันแล้ว(ไม่ค่อย)จบ    (ไม่ได้อยู่ในจักรวาล Vector)

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 20, 2022, 03:53:00 pm โดย man.in.shadow7 »

*

ออฟไลน์ silencer001

• Junior Member
  • 486
  • 168
Re: เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ผู้ช่วยฯ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 21, 2019, 02:00:14 pm »
 ::Angry:: ::Angry::ตัดจบแบบดื้อๆเลยนะครับกำลังมันเลย

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
………………………………………………………………………………………………….
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 21, 2019, 02:39:54 pm โดย kaithai »

*

ออฟไลน์ txxt30

• Veteran Member
  • 1755
  • 52
Re: เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ผู้ช่วยฯ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 21, 2019, 02:07:07 pm »
สุดยอด  จากลูกแมวน่ารักดูเชื่องๆ กลายเป็นแม่เสือสาวไปในพริบตา

*

kit2516

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 21, 2019, 02:08:49 pm »
ตอนนางเสียวไม่เผลอกดหัวคนไข้รึ

*

ออฟไลน์ peddo

• Ultimate Member
  • 3937
  • 1236
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 21, 2019, 02:17:12 pm »
สมันน้อยกำลังขย้ำเสือหนุ่ม ต้องระวังนะครับ ดูท่าเธอสู้ไม่ถอย คงต้องหาวิธีชิ่งอีกแน่ เหอเหอ
ขอบคุณ​ครับ​

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 21, 2019, 02:21:41 pm »
ดูเหมือนน้องแก้วจะร้อนแรงมากเลย  ก็พี่แมนเล่นปลุกอารมณ์ให้ค้างคาอยู่ตั้งสองครั้ง แบบนี้คืนนี้แมนน้อยจะระบมไหมเนี่ย นอกจากน้องแก้วแล้วพี่หนึ่งจะโดนด้วยหรือเปล่า....????

*

ออฟไลน์ arkira

• Senior Member
  • 845
  • 707
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 21, 2019, 02:27:46 pm »
น้องแก้วนี่มันเสือร้ายในคราบลูกแมวชัดๆ เสียวไปด้วนเลยครับหมอแมน
ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันครับ

*

ออฟไลน์ rotary

• Full Member
  • **
  • 238
  • 139
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 21, 2019, 02:30:05 pm »
อยากเป็นเหยื่อให้เธอขย้ำเลย ::Beggar::

*

ออฟไลน์ olemantu

• Ultimate Member
  • 3253
  • 1551
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 21, 2019, 02:34:30 pm »
ตัดจบแบบนี้ก็ม่แต่ต้องทำตามสัญญานะครับ  บอกว่าจะให้ดูคลิปนินา..สัญยาต้องเป็นสัญญา รีดเด้อ..คอยอยู่นะครับ

*

ออฟไลน์ ones26421

• Veteran Member
  • 1874
  • 212
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 21, 2019, 02:36:01 pm »
อยากเจอสาวขี้เงี่ยนอย่างแก้วจังเลย

*

ออฟไลน์ Man_On_The_Moon

• Senior Member
  • 918
  • 0
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 21, 2019, 02:44:17 pm »
ตัดจบกันแบบนี้คนอ่านอกแตกตายกันพอดีสิครับ ::DookDig::

*

ออฟไลน์ prasongruy

• Tiny Member
  • *
  • 20
  • 50
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 21, 2019, 02:44:45 pm »
ไรต์กลับมาก่อนบิ้วซะเกือบเสร็จ มาจบดื้อๆๆได้ไง

*

ออฟไลน์ monrinho

• Tiny Member
  • *
  • 3
  • 0
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 21, 2019, 02:45:49 pm »
อุบ๊ะ  ไอ่เราก็คิดว่าไม่รอถึงโรงแรมซะแล้ว  อีแบบนี้น่ากลัวจะโดนแม่เสือสาวกินทั้งกระดูกนะฮะ ::Shy::

*

ออฟไลน์ bunchucherd

• Gold Member
  • 1027
  • 260
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มกราคม 21, 2019, 02:52:11 pm »
นึกว่าจัดในรถก่อนค่อยไปโรงแรม

*

ethanol

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มกราคม 21, 2019, 02:55:27 pm »
อยากฟัดน้องแก้ว

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ