ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ผู้ช่วยฯ

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 21, 2019, 01:42:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

medsay

เชรดโด้ ปีโป้ขึ้นราคา มันง่ายขนาดนั้นเลยหรอ แล้วยังงี้จะฟาดกี่รอบละนี่ ฟ้าเหลืองนะคับ ข้าวปลาไม่กิน 555

Kobjitt Good

มีผู้ช่วยหุ่นดีแบบนี้คงไม่ได้นอนแน่ๆเลยคุณหมอ

parameter

John Conner

ไหนหมอบอกจะมาจัดการน้องแก้ว  เหมือนน้องแก้วจะจัดการหมอมากกว่านะ 555

patrict

psm_mach

ดูรูปน้องแก้วหุ่นดีจริงๆ หมอฟันในร้านถูกฟันไปกี่คน

bakka

น้องแก้วแปลงร่างเป็นนางแมวยั่วสวาทไปแล้ว

แบบนี้ต้องจัดให้หนักๆครับ

gipsyman

งานนี้เหมือนเสือฟัดกับสิงห์เลย มันจริง

include

ขอบคุณสำหรับผลงานครับ

ผญแบบแก้วนี้แหละลีลาเด็ดที่สุดแล้ว มีตัวตนปกติกับตัวตนที่แท้จริง

darksoulsZ

seatermite

น้องแก้วเด็ดแบบนี้หมอหื่นจัดบ่อยแน่นอนครับ 555

whitegon

praebeex

phoenix

ถ้ามีผู้ช่วยแบบนี้้ ผมก็อยากเป็นหมอฟันเหมือนกันครับ