ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Akatsuki Myuuto] Natsumitsu x Harem Ch.2 [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กุมภาพันธ์ 27, 2019, 08:30:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

KPS176

พี่คนโตนี้เอาเรื่อง แสบแต่เด็ก ตอนที่แล้วต้องเหงาคนเดียว ตอนนี้ขอมั้งไม่ยอมแพ้น้องสินะ อืมๆ น่าชื่นชมๆ  ::WowWow::

noohun

ติดใจสถานที่ลับในภาพย้อนอดีตเหลือเกิน ที่เดียวกับในเรื่องฮาเร็มนายหน้ากากรึเปล่านี่
ตอนนี้มีบรรยากาศแบบto love ru มากมาย คุณน้องนี่ก็เสี้ยมเหลือเกิน

guo.mhing

tadds

พี่น้องแต่ละคนเด็ดทั้งนั้นต้องจัดหนักมันทุกคนแล้วมั้ง
edit:หัวทองไม่ใช่คนหรอครับ

tsuki332

พี่สาวน้องสาวแต่ละคนนิสัยต่างกัน ค่อยๆเก็บทีละคนๆ ว่าแต่รอบนี้พี่สาวรุกตั้งแต่เด็กเลยแหะ  ::Beggar::

kenata

สรุปแล้ว คนแรกจริงๆ คือ คุณพี่ สินะ

คุณพี่ สอนวิชาเพศศึกษา ให้ น้องชาย สินะ

::HoHo::

MADAOO

คุณพี่สุดยอดฮ่าๆ แต่สำหรับผมคงลุ้นตอนต่อไปแหละครับ ชอบสาวผมสั้นเป็นการส่วนตัว

ipor

คุณพี่ก็นะ.......ลุกเต็มที่ แทบไม่ปล่อยให้มีโอกาส

jachal

พี่อิทสึ อยากโดนดุ้นมาก แบบนี้ ยูกิจัดเต็มแน่ ::Ajark::

ยูกิสร้างฮาเร็มกับพี่สาวน้องสาวแล้ว ::KO::

Jikkig16

เด็กซนเป็นเด็กฉลาด ถ้างั้นพวกนี้คงเกินIQ180 น่าจะได้เหมาเรียบทั้งบ้านล่ะมั่ง ::Yes!::

ปฏิภาณ ครับ

ddcc

เอ๊ะ ถ้าพี่สาวไม่ใช่นางเอกที่แท้ทรู งั้นเธอคนนั้นเป็นใครกันนะ ถถถถถ
แฟลชแบคผสมฉากปัจจุบันอ่านยากแหะ มึนไปหมด  ::Orz:: หน้าตาก็เหมือนๆเดิม ขนาดก็ อุ๊บส์

xtazy

ออกแนวเป็นของเล่นให้สาวๆ ได้เรียนรู้ว่าเซกส์เป็นยังไงนะ แสดงความสุภาพบุรุษต่อไปนะยูกิ

thegift52

อ้าาาา สรุป ใครคั่วใครก่อนกันแน่เนีย เหมือนสาวเจ้าจะรุกก่อนนะ อิอิอิอิอิ
.
มีย้อนความให้ด้วย แปลว่าต้องมีดีเทลของคนที่เหลืออีก อ่ะ ปุเสื่อรอเลยครับ  ::WooWoo::

นายไข่ย้อย

ใช่เลยนี่สิที่รอคอย ฮาเร็มโลลิ  ::DookDig:: รอลุ้นอีกกี่ตอนจะเข้ารูทคนเล็ก

แบบนี้คงไม่มีหักมุมหรอกเนอะ  ::DookDig::
อิอิอิ