ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Akatsuki Myuuto] Natsumitsu x Harem Ch.2 [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กุมภาพันธ์ 27, 2019, 08:30:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xfreestylex

[S]ha[D]ow◕‿◕

ดีต่อใจและดีต่อตับสำหรับจารย์ท่านนี้ จบสวยทุกเรื่องและยังฮาเร็มอีกด้วย รอตอนต่อไปครับ  ::DookDig::

siwapeeza

เริ่มได้เรียงมาทีละคนละแต่พี่สาวนี่ยอมรับเลยว่าเด็ดและใจกล้าจริงๆ

ZAQ

แนวไม่ดูมๆ ไม่ใช่แนวผมเลยแฮะ   ::Sweat::  แต่ยังไงก็แปลได้สุดยอดครับ

niceanglev

ตอนเด็กๆก็เคยๆกันด้วยนี่นะ แบบนี้ก็เข้าทางสานต่อตอนเด็กซะเลย

Kolo Olo

แพ้ทางสาวน้อยนมนิด ๆ มาก ๆ  แถมมาแบบรุม ๆ อีก

polian

ถึงตาพี่สาวคนโตแล้ว
ลุ้นครับๆ ว่าจะเด็ดกว่าน้องมั้ย

pizzahutcha

สาวน้อยซึนดาเระ น่าจ่ะเป็นคนสุดท้ายน่ะผมว่า แต่จ่ะให้ดีจัดการทุกคนในฉากเดียวไปเลยประหยัดดีอิอิ

natthapon.sinsadee

โดนรุกจนคะแนนไล่มาติดๆคนแรกแล้ว เหลือ อีก2คน  พระเอก จะจบยังไงต้องติดตาม

hunterkung

รอบนี้ได้คนพี่ รอบก่อนน้องสาวตัวเอง สงสัยจะได้ครบทุกคนแน่ๆๆ

amateratsu

akasaboy

อยากเป็นยูกิจังเลย มีให้เลือกหลากหลาย
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

oyoyo

เวลาเปลี่ยนนิสัยคนได้จริงๆ ตอนเด็กๆอิทสึน่าจะแก่นแล้วก็ออกแนวรุกๆลุยๆ
แต่พอถึงตอนนี้โตเป็นสาวแล้ว ดูจะขี้อายไปเยอะเลย
ตอนนี้ชอบเลยโดยส่วนตัว สาวผมยาวมัดหางม้า

ป.ล. น้องสาวแม่มแผนสูงเป็นบ้า

eedbas1995

panyaa

มีพี่สาวเด็ดๆ แบบนี้ น้องชายช่ำชองแน่นอน.. แบบนี้กว่าจะจบคงฟาดเรียบ
"พระยาเทครัว" รวบหัวรวบหางเลย ขอบคุณครับ