ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กว่าจะถึงฝั่งฝัน ตอนที่ 8.3 เดอะซีรี่ส์ อาจารย์พี่ขวัญ by Worming

เริ่มโดย worming, มีนาคม 01, 2019, 02:26:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

satatad

ฮิปฮา

ฝึกหนักขนาดนี้ อยากรู้ตอนปฎิบัติจริงแล้วสิว่าจะขนาดไหน

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: ฮิปฮา เมื่อ มีนาคม 01, 2019, 06:55:34 หลังเที่ยง
ฝึกหนักขนาดนี้ อยากรู้ตอนปฎิบัติจริงแล้วสิว่าจะขนาดไหน
จะสงสารก็สงสาร จะเสียวก็เสียวตาม พอใช้หนี้หมดอาจารย์ขวัญคงเก่งขึ้นและได้อาชีพเพิ่มตามมาแน่ๆ 

Anawat Por

ylnox xonly

arsenyo

MAC

อาจารย์ครับรับลูกศิษย์เพิ่มไมครับอย่าเรียนกับอาจารย์มากเลยนะ ::Thankyou::

PTTrayong

จะปิดบังสามีนานได้แค่ไหน ถ้ายิ่งเพิ่งลีลาความเร่าร้อนของตัวเอง ทำให้การทำให้เสร็จกับสามียากยิ่งขึ้น

เจริญ สอน1

วิธีฝึกแบบนี้ท่านได้แต่ใดมาแต่พี่ขวัญเหมือนจะชอบแหะ

beerrescue

ชอบ วิจารณ์มากครับ ไม่แชร์ต่อ

bondinlove

oit758

รอดูท่าอะไรไหม่ๆ หรือมีการใช้อุปกรณ์ช่วยอยู่นะครับ ไหนๆ อ.ขวัญก็กลายเป็นแบบนี้แลัวจัดนิโกรให้ซะตอนเอาให้สุดไปเลย

poster007

ดูท่าเป้นกระหรี่เต้มตัวแล้วละแบบนี้นะกระหรี่เอายังได้ตังเลย