ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Nakayohi (Izurumi)] A-one/Two (Neon Genesis Evangelion) [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 02, 2019, 02:13:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigboy001

::Thinking:: ต้องบอกว่าเป็นเรื่องในตำนานก็ว่าได้เพราะเก่าแก่มาก ๆ จนป่านนี้ยังคิดว่า ทำไมพระเอกมันโชคดีขนาดนี้จะล่อผญ.คนไหนก็ยอม แต่มันซึ่นเอง เห้อๆๆ ที่แน่ ๆ เรย์นี่น่าเอาสุดๆ ต้องยัดแตกในเยอะๆ ถึงจะสาแก่ใจ!! ::DookDig::

ipor

ใจถึงเพิ่งได้.......นิยามนี้เหมาะสำหรับเธอ....สุดท้ายแล้วเธออาจจะชอบโดยส่วนตัวก็เป็นไปได้

กาก่าก้า ก๊าก๋า

จะจำได้ก็ไอแยมขาวอันหน้าสะพึงกลัวนี่ละ  ::DookDig::

เทียนปู้ซื่อกั๋ว

elviswhat

เห็นภาพสีตอนแรกคิดว่าเซเลอร์มูน เลยนะครับเนี่ย ภาพนี่ก็สมกับสีปีก่อนจริง ๆ เลยเส้นแบบนี้เลย

แนวดาร์กจัด ๆ เลยนี่ยังไม่เคยผ่านตาเลย แต่ผมชอบแนว NTR ที่ชื่อ Tachibana อะไรซักอย่างนี่ละครับภาพสวยลายเส้นดี

yopern

เมะเรื่องนั้นเคยดูครั้งนึงแต่ จำไม่ได้ว่าเรื่องเดียวกันหรือเปล่า แต่คุ้นมากจริงๆ  แต่เรื่องท่านแปลนี่ยังไม่เคยอ่านเลย

gigga

ถ้าท่าแปลแนวดาร์กจัดๆแบบนั้นผมคงอ่านไม่ไหว มันรุนแรงเกอนจะรับไหวนะท่าน เอาแค่พอดีๆ ก็พอแล้วท่าน5555

Townster Rizel

ชอบแนวการ์ตูนเก่าๆแบบนี้ครับ รู้สึกย้อนอดีตกว่าแนวสมัยนี้

neimuchan

ในฐานะ แฟน อีวานเดนตาย ผมบอกได้เลยครับ

ภาค tv anime 25 ตอนจบอะ ใครดูแล้วไม่งงคือ เอ็งไม่ได้ดู ดูยังไงแม่มก็งง ดูกี่รอบก็งง

ถ้าไม่อยากงงต้องไปดูภาค remake -*-
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

inwyin

Evangelion ไม่ได้ดูนานแล้วแหะเห็นแล้วนึกถึงเมื่อก่อนเลย โดเรื่องนี้ก็ไม่ค่อยมีคนแปลด้วย ขอบพระคุณมากๆครับ

thegift52

การ์ตูนเก่ามากครับ แต่ก็คลาสสิคมากๆ จำได้ว่าตอนนั้นติดมาก เป็นหุ่นยนต์ที่เท่ไม่แพ้กันดั้มเลยครับ
.
เหมือนว่า ถ้าเป็นในการ์ตูนจริง 2 คนนี้โดนกระทืบไปนานละ ส่วนเจ้าชินจิก็โดนด้วยเช่นกัน  ::Oops::

Ae Haha

สงสารนางเอกมาก ยอมทำเพื่อช่วยคนที่รัก ไอพวกนั้นก็โหดเกิน ทารุณนางเอกมากๆ

Tantit J

ชอบแนวนี้มากเลยครับ​  ดูโหดดี   แต่ก็สนุกด้วยน่าติดตามครับ

jachal

อาซิกะ ยอมพวกนักเรียนนักเลง แบบนี้ คงเป็นของเล่นอีกนาน

เพื่อแฟนหนุ่ม อดทนได้

bpbpbp

เห็นเรื่องนี้มานานละกะวะจะไปดูการ์ตูนซักหน่อยแต่ไม่มีโอกาสซักที