ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ หมัดสั่ง (อัตชีวประวัติ)

เริ่มโดย footswitch, มีนาคม 03, 2019, 03:07:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sara Deengam

koboy

สกัดลุงม่วงไม่ให้ดูสาวได้ แล้วจะแอบดูแทนไหมนะ 

torl31

พอเป็นอัตชีวประวัติ เรื่องนี้คงยาว ตั้งแต่ประสบการณ์ครั้งแรกจนเก่งแน่เลย

jarern532

sombie.pj

♤judas♤

แค่ตอนแรกตัวละครเยอะดี..ว่าแต่โจจะแอบดูจิ๊กชอว์เลยเหรอ

noomxxx

เจอยังงี้ตั้งแต่เด็ก ต่อไปเป็นพี่เสือแน่นอน หนือจะแค่แอบดูอย่างเดียวไม่มีปัญาเอานะ

gipsyman

มีสาวรอบตัวแบบนี้ต้องได้ด้วยแน่ๆ

tp3660

โจ ฉายา "หมัดสั่ง" นี่มีใครสงสัยไหมว่าได้มาจากหมัดซ้ายหรือหมัดขวากันแน่ แต่ผมคิดว่าคงเป็นหมัดล่างแน่ ๆ ครับ

pp290331

แต่งได้ดีมากครับ อ่านแล้วลุ้นเลย

toey0013

ร้ายแต่เด็กเลยแผนสูงด้วย สาว สาว เยอะดี

kall

ใครจะได้เป็นครูคนแรกของโจอยากรู้ต้องติดตามครับ

luk10

ใครจะเปิดโจ้ก่อน ครับต้องตามไปดู ขอบคุณครับ

พง ใจดี

โจโดนน้าฝ้ายสอนไปไม่เป็นเลย  เธอคิดเอากับผู้มีบุญคุณแบบนี้เหรอ