ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Saigado] Mana-san to Moya o Hanarete ทำลูกกันเถอะ 2/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 10, 2019, 01:20:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

daraav

อย่ายืนดูอย่างเดียวสิเฟ้ยย พระเอกของเราเข้าไปช่วยเธอหน่อยย

A karawa

kp55555

ตอนแรกก็งงๆนะว่าต้องตอบตรงไหน ตามเรื่องนี้มาจากตอนแรก แต่เป็นเวปอิง จนมาลองหาเห็นว่ามีแปลไทยละ ดีละง่ายขึ้นเยอะต่อการอ่าน ขอไม่ตอบอิงเนื้อเรื่องละกันเพราะยังไม่รู้ไรมาก แต่ก็ขอเสพเวปนี้ยาวละกัน#ตรูหายไปไหนมาว้ะพึ่งมาเตอเนี้ย

bottlealone

ohmz11

ชอบเรื่องนี้เพราะเมื่อก่อนเคยคิดอะไรกะป้าตัวเองเหมือนกันอายุประมาณ20กว่ารู้สึกอยากอีกแล้วเนี้ย555

mearaiwa

ภาพสวย เรื่องสนุกดีครับ ลุ้นต่อไปว่า พระเอกจะมีลูกกับใครบ้าง 555 ขอบคุณมากครับ อยากอ่านต่อแล้วครับ ::GiveMe::

Sand is me

ขอบคุณมากครับ ชอบเนื้อหาที่มีการเชื่อมโยง ผูกปมแนวนี้มากเลย

Nuttossapon11

กำลังรออ่านตอนที่ 3 ต่อนะครับ เป็นกำลังใจให้คนแปลครับ ^^

Soe

โอ้โห ตกถังข่าวสารชัดๆ คิดว่าคงมีคนมาเพื่มเรื่อยๆ