ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[ACTIVA (SMAC)] Tamiya Miyuki อาจารย์ทามิยะโชวเสียว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 20, 2019, 04:33:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pipat.kul

patipat100

ตอนเป็นเด็กก็มีแก้งเพื่อนที่หื่นแบบนี้

เสียดายแทนเด็กๆ และลุงตอนท้ายที่พลาดของดี

มงคล บำเพ

ลายเส้น สวย ดูแล้ว สมจิงคับ มีผลงานดีๆหย่างงี้ออกมาอีกนะคับ ขอบคุน สำหรับคนแปลด้วยคับ สำหรับผลงานแจ่มๆหย่างงี้

nekki

ต้องเกินเลยมากกว่าถ่ายรูปแน่นอน
EDIT ผิดคาด แต่เรื่องนี้สอนไว้ไม่ควรให้ใครถ่ายรูปจริงๆละ บอกถ่ายไม่ติดหน้า อย่างไงก็ติดหน้า1000%

dilok211021

ชอบเรื่องแนวเปิดโชว์แบบนี้ แถมน่าจะยอมให้เด็กเอาด้วย ต้องลองลุ้นเอา

อ่านจบแล้ว ถึงยังไม่ใช่แนวดาร์กโดนรุมโทรม แต่ก็ยังโดนเด็กแบล็กเมย์ ให้ทำอะไรที่มันจิตๆ ดี

bomb1021

ดูสักพักเด็กน่าจะได้เอา

edit : อ้าวโดนแบลคเมล์ซะงั้น อถมดันติดใจซะด้วย เจ๋งจริงๆ

yopern

อาจารย์สวยมากนะครับ แต่ชอบโชว์เป็นอะไรที่ผิดปกตินิดหน่อย เด็กๆพวกนั้นโชคดีจริงๆที่ได้ดู เดี๋ยวเผลอๆจะได้อย่างอื่นด้วย

edit อ้าวลูกศิษย์ไม้ได้ทำอะไรเลยชุบมือเปิปได้เอาอาจารย์เสียอย่างนั้น โชคสองเด้งจริงๆ

Bom Onpime

อยากบังเอิญเจออาจารย์แบบนี้มั่งจัง ต้องสวยๆเท่านั้นนะ สุดท้ายต้องโดนเด็กพวกนี้แบ็คเมย์แน่ๆเลย
Edit: ผิดคลาดนึกว่าจะเจอเด็กพวกนั้นแบล็คเมย์ กลับเด็กที่เป็นครอบครัวกันซะงั้น
อาจารย์แกก็ค่อนข้างโรคจิตเลยนะเนี่ย

tadds

อยากได้อาจารย์แบบนี้บ้าง จะจัดให้หนักเลย ท่าทางจะโดนเด็กลุมสินะครับ
edit : สุดท้ายโดนตาแก่หรอเนี้ย

l3ellydesu

อิจฉาเด็กพวกนี้จริงๆเว้ย ทั้งสวยทั้งหุ่นดีอยากเจอแบบนี้จัง 

apiwat1996

keatmano

ภาพสี สวย ... คาดว่าคุณครูนอกจากยอมให้ถ่ายรูปแล้ว น่าจะทำการปลอบขวัญส่งท้ายก่อนจะจากกันด้วยการสอนให้ลึกซึ้งขึ้นไปอีกขั้น  ::HoHo::

ผิดแฮะ กลายเป็นอีกแบบหนึ่ง ... แต่คนที่ชอบโชว์ขนาดนี้ ถือว่าโชคดีนะที่ (ตอน 3) ... แต่ดูแล้วก็พร้อมจะโดนอยู่แล้วนี่นา  ::HoHo::

สลัดผักใส่ไข่

คุณครูสายโชว์ หวังว่านักเรียนทั้งห้องจะไม่มาเจอนะครับ

สุดท้ายก็เรียบร้อย นักเรียนที่แอบชอบมาเจอก็เรียบร้อยสิครับ รอติดตามตอนต่อไปเลยครับ

ipor

จากที่เกริ่นมาตอนแรกไปนั้น ทำให้ทำใจแล้วว่าเรื่องนี้นางไม่โดนแทงแน่ๆ แต่ด้วยที่มีจิตใจใสสะอาดขนาดน้ำยาล้างจานยังสู้ไม่ได้ มันต้องโดนเว้ยเอ้ยยย

นั่นไงโดนนักเรียนแทงจนได้ แต่ลุงอะนะเมียไม่น่าเข้ามาเลย เสียดายจริงๆ