ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[ACTIVA (SMAC)] Tamiya Miyuki อาจารย์ทามิยะโชวเสียว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 20, 2019, 04:33:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DARKAXL

งานนี้คงไม่จบแค่ถ่ายแน่ เย็ดแน่นอน

เด็กไม่ทำ แต่พี่ชายที่เป็นนักเรียนในห้องรู้ เลยทำแทน เอามาเป็นผู้หญิงของตัวเองซะเลย ::HoHo::
แล้วไปแก้ผ้าในที่รกร้างแล้วมีคนจับได้อีก เจ็บแล้วไม่จำ แต่ลุงก็แค่จับนมอย่างเดียวเอง คงปลงแล้ว(หรือไม่ก็กลัวเมีย ::HoHo::)

Banjung2

มันคล้ายเรื่องที่นักเรียนหญิงโชว์ในโรงเรียน ผมว่าฉากต่อไปคงมีภาพหลุดไปแล้วคงมีคนมาแบลคเมล์แน่นอน

เป็นไปตามคาดที่ว่าน่าจะมีคนมาเห็นภาพหลุด คาดการณ์ได้แม่นเลยครับ555

yamashita

มีรูปหลุดโดนเอามาขู่ประจานแน่ๆ โดนเอาแน่ๆ

ยังโชว์ได้อีกสงสัยรอบหน้ามีโดนรุม

tp3660

อาจารย์ทามิยะสอนโรงเรียนมัธยม แต่แอบให้เด็กประถมดูตัวเองเปลือย หรือว่าลึกๆ ครูสาวคนสวยแอบคิดอยากจัดกับนักเรียนของตัวเอง รอลุ้นครับ

[edit] โดนลูกศิษย์ตัวเองเอาจนได้ แต่ยังชอบโชว์ในที่เปลี่ยวเหมือนเดิม รอติดตามตอนต่อไป ขอบคุณครับ

wunman

เป็นการโชว์อย่างนึงที่เรียกว่าโรคจิตได้ไหมนะ แต่เด็กพวกนี้หลายๆคนยังเด็กเลยยังไม่รู้เรื่องเพศเท่าไร แต่เด็กพวกนี้พอเห็นร่างกายของผู็หญิงจึงมีอารมณ์ที่รู้สึกแปลกๆ เดาว่าคงมีการสอนพิเศษให้กับเด็กๆพวกนี้ถึงที่สุดแน่นอน

edit: กลายเป็นว่าเด็กๆแค่ดูและไม่ได้ทำไรเลย 555 แต่เด็กอีกคนดันได้อาจารย์ซะงั้น มีแถมด้วย ถ้าจะชอบโชว์แต่ไม่ชอบทำ

B&B

เอิ่มมมม... จารย์ครับ จารย์อายุเท่าไรคร้าบบบบ อย่างกับ 16-20 เลย อายุน่าจะประมาณนี้นะ

จะว่าไปเรื่อง โชว์เสียวในโรงเรียน เมื่อไรจะลงคร้าบบบบบ ข้ามเรื่องมา แล้วมาลงเรื่องนี้ ทั้งๆ ที่แนวเดียงกัน ทำไมมมม ไม่ลงเรื่องเก่าให้จบก่อนคร้าบบบบ ดองจนผมลืมเนื้อเรื่องไปแล้วนะครับ

ไม่ได้ทวงนะ ไม่ได้ทวงเลยครับ ไม่ได้ทวง!!!!!!

เบื่อจริง เบื่อคนจำได้ 55 เรื่องนี้มัน Stand Alone จบในตอน คิดซะว่าขั้นเวลา เรื่องนั้นมาแน่ มาแน่นอน มา...

◌⑅●♡⋆♡LOVE♡⋆♡●⑅◌

จะว่าลายเส้นมันก็คุ้นมากๆ เลยครับ น่าจะลายเส้นเดียวเรื่องนึงที่เคย ที่ตัวเองเดินโชว์ที่โรงแรม แล้วเข้าลิฟแล้วโดนเอาในลิฟเลย แต่มาช่วยตัวเองหน้าห้องห้องนึง

ตอนแรกก็งงๆ กับเนื้อเรื่อง ที่แท้อาจารย์ที่วาดรวดรัดตัดตอนจริงๆ แหละ แต่ก็สนุกไปอีกแบบเหมือนกันนะ

น่าจะวาดตอนพิเศษไปทะเลด้วยน่าาาา แต่โดนสรุปแล้ว เรื่องนี้งานดีมากครับ ทั้งลายเส้น และการแสดงอารมณ์ผ่านหน้าตาของตัวหลัก รวมๆ ผมชอบ แต่ขาดเนื้อเรื่อง ถ้าเพิ่มบทตัวอื่นๆ หน่อยน่าจะดีครับ

ขอบคุณครับ

jachal

อาจารย์สาวชอบโชว์แบบนี้ เด็กๆ ได้ดูฟรี แถมถ่ายรูปด้วย

อาจารย์สาวชอบโชว์ โดนจับได้เสียแล้ว

มงคล.เผ่า

ถ่ายรูป งานเข้า  แบบนี้  โดนกันยาวๆแน่นอนนะพี่สาว อิอิ

Exllector

จารย์สายหื่นอีกแล้วหวังว่าจะไท่มีใครมาเห็นนะ

สายเดินโชว์ดีนะไม่โดนตาลุงอีกคน

Blue_Valentine13

โดจินบางเรื่องก็คล้ายๆเรื่อง รสนิยม อารมทางเพศ มีหลายแบบดี

อยากรู้ว่าก่อนจะมี เทคโนโลยี ให้โชวผ่านกล่อง ผ่านเนต

เมื่อก่อนจะมีคนชอบโชวแบบในเรื่องหรือเปล่า

จบแบบโดนแบล็คเมล แปลกๆ ยังมีเรื่องในตลาดมาปรับอารมกลับ

edcba

เอิ่ม ต่อไปก็คงให้เด็กลองซักหน่อย วันสุดท้าย ละ

กลายเป็นโดนพี่เด็ก แทน 555

punpun180

เป็นครูพี่สาวที่ใจดีจังงงทพไมตอนเด็กๆเราไม่เจอแบบนี้บ้าง มีลุ้นได้ของแถมไหมเด็กๆ
Edit ได้แถมคนพี่แทนฮ่าๆติดใจเลยละสิ แต่ตอนร้านขนมเสียวกว่าเยอะเลยได้สุดๆบอกไม่ถูกเลยอ่าาาา

climaxz

ฮึ่มม เด็กพวกนี้โชคดีจริง แต่ถ้าให้ถ่ายรูปไปนี่เรื่องยาวเลยนะ

Ae Haha

ชอบโชว์ให้พวกเด็กๆดูคงไม่มีพิษมีภัย แต่กลัวว่ารูปจะหลุดไปเนี่ยสิ หรือเสียวจนยอมให้เด็ก

หลุดจนได้ พระเอกได้แบล็คเมย์ทำกับอาจาร์ยสมใจ พาอาจาร์ไปเอ้าดอค์ในที่ต่างๆ สมใจอาจาร์ยละ

niceanglev

แบบนี้มีมากกว่าการถ่ายรูปแน่ๆ ไหนๆก็จะเปิดเทอมแล้ว เอาสักทีก็คงไม่เป็นไรหลอก

edit งานอดิเรกแบบนี้ไม่น่าจะมีคนเอาแค่คนเดียวนะเนี่ย น่าจะมีโดนรุมด้วย