ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mizone]Shokubutsu no Sodatekata (How to raise plants)~After~บทเสริม By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 28, 2019, 06:47:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[Mizone]Shokubutsu no Sodatekata (How to raise plants)~After~บทเสริม By HypN♥s

เงื่อนไข:ต้องเม้นท์ให้ครบทั้งตอน 1 และบทเสริม ไม่งั้นมีแบน
เรื่องนี้ไม่ได้ซ่อนข้อความแต่ต้องเม้นท์

1-5

6-10

nekki

จัดหนักขนาดนี้ทำไมลูกสาวไม่ตื่นนะ
และสงสัยอีกอย่าง ออกลูกอย่างไงหว่า หรือแค่แตกหน่อแบบต้นไม้

(S)Kater

โห มีDLCตอนต่อด้วย ว่าแต่ขายังไม่งอกอีกเรอะ
โอ้โห ชีวิตแสนสุข ต่อจากนี้ต้องทำงานให้หนักกว่าเดิมแล้วล่ะเอ็ง
คลอดมาทีละ4 ผมละแพ้สายตาแบ๊วๆของลูกสาวหน้าสุดท้ายจริงๆ

ผมว่าอีกหน่อยเพาะเป็นฟาร์มขายน่าจะรวย เพราะคุณภาพดี เผลอๆได้ตัวละ 2แสนก็รวยเละล่ะ  ::GiveMe::
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อืมมม....คิดว่าขาจะพัฒนาได้สมบูรณ์เหมือนขาคนเสียอีก  แถมยังมีลูกด้วยกันได้ด้วยนะ แต่ก็นับว่าเธอพัฒนาฝีมือการทำอาหารให้สามีได้ดีขึ้น ว่าแต่ได้ลูกแฝดอีก4คน คุณพ่อก็ต้องขยันทำงานให้หนักขึ้นจะได้มีเงินพอเลี้ยงลูกๆและเมีย....หึหึ

mummebufa

ตอนที่แล้วผมเดาไว้ว่าตะมีลูกถูกด้วยแกะ ห้าคนเลยยยยย

yopern

เพิ่มมาอีกสี่ จะเรียกต้น หน่อ หรือคนดีล่ะ คิดว่าจะยังไม่หยุดแค่ห้าแน่นอน สงสัยต้องมีเป็นดงแน่เลย

nowhereman

ผิดคาดกับตอนเสริมสุดๆ มีลูกออกมาได้ด้วย ฝีมือทำอาหารก็เหมือนจะพัฒนาขึ้นนะเนี่ย

Boran Mark

นึกว่าจะมีขาปกติแล้วซะอีก ยังเหมือนเดิมเลย แต่พัฒนาไปมีลูกแทน ก็ยังดีเนาะ ท้ายบทมีตบมุข แฝด 4 คนเลย 555

Phoowadol

นี่แหละความสุขที่แท้จริง  มีครบ สมบูรณ์ละ ทั้งเมียทีเอาใจเก่ง ทั้งลูกสาว ที่น่ารัก  แต่ว่าป๊าปๆไปแค่หนเดียว  พ่อได้ ลูก สี่ เลยหรือครับ โฮ๊ะๆๆ.....ลูกดกจริงๆ.....
     ปล. ในภาคเสริมนี่ ผมอ่านแล้ รู้สึกว่า  ครอบครัวนี้ ช่างมีความสุขจริงๆ ต่างจากตอนแรก  ช่วงต้นๆ เยอะเลย..... ทุกคนดู สดใสนะ  เห็นด้วยกับผมรึเปล่า....

jj jj

จัดหนักซะขนาดนี้ไม่มีลูกเพิ่มก็ไม่รู้ว่าไงแล้วครับ กลายเป็นครอบครัวที่สมบูรณ์แบบไปเลย ด้วยความรัก

keatmano

ครอบครัวแสนสุข ... แค่สงสัยว่าคลอดยังไง  ::Hmmm::

MooOon

เอาตรงๆอ่านตอนนี้เเล้วผมชอบลูกสาวพระเอกนางเอกที่สุดละ คุณเธอนอนได้น่ารักมาก 5555+

เอาจริงๆ พอเข้าใจนะ อยู่ห้องเเบบนั้นจะเอากัน ก็มีลูกค่อยอยู่ใก้ลๆอีก เลยทำไรกันไม่ค่อยได้

เเต่ตอนจบนี่ก็ยังสงสัย ออกมาเป็นหน่อ 4 ต้น หรือ คลอดออกมาตามปกติเเบบคนทั่วไปอะ

เเต่ออกเยอะเเบบนี้ละ ไม่รู้พระเอก จะดูเเลไหวไหม เอาทีนึงออกที 4คนนี่ น่ากลัวนะ 555+ 

elviswhat

โอ้โหมาถึงตอนนี้มรลูกด้วยรึเนี่ย แต่ลูกสาวน่ารักมาเลยขิขุมาก ๆ แต่ก็ยังอยากมีลูกอีกทีนี้ละออกมาตั้ง4ต้นเลยเป็นไง ฟิน ๆ กันไป

Akira Watanabe

::Sweat:: ถ้าจะขยันขนาดนี้ เปิดสวนเพาะพันธ์เลยครับ