ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mizone]Shokubutsu no Sodatekata (How to raise plants)~After~บทเสริม By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 28, 2019, 06:47:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Theemotionof

โอโห อยากมีลูกเพิ่มทีได้มา4คน ลูกดกมากๆเลย ::HoHo::

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ อยู่มาสองปีมีลูกหนึ่งคนแต่จัดกันอีกตอนลูกหลับนี้ลูกสาวมีน้องสี่คนเลยต้องขยันทำงานมากกว่าเดิมแล้วหรือจะเปิดร้านขายตันอ่อนของมักรีผลเลยท่าจะรวย

B&B

ไม่น่าเชื่อนะว่าพระเอกเราจะอายุ 42 ดูยังไงก็น่าจะ 30 ต้นๆ เลยแหละ แต่อาจเป็นดูแลตัวเองดีก็ได้

แต่ว่านะ ลูกนะๆๆๆ ลูกนะน่ารักไปแล้ววววว ไอ้สายตาโคตรแบ้วแบบนั้นมันอารายยยยย อัก!!! โลลิน่ารักแบบนี้ร่างกายข้า... อัก!!

ขอบคุณครับ

alaaum

jittipat

จำไม่ได้ว่าไปอ่านที่ไหนมาตอน1แต่อันนี้ยังไม่เคยอ่าน

infinityex

จัดหนักไปหน่อย ออกมาเป็นโหลเลยแหะ 55
บำรุงดีก็ออกมาดีน่อออ

jachal

ได้ลูกเป็นมักกะลีผลเยอะ แบบนี้ ทำขายเลย

Liftzthekop

thegift52

ดีมากเลยครับ ไม่นึกว่าจะมีต่อแบบนี้ด้วย แต่เดี๋ยวนะ มีลูกกับต้นไม้นี่เรียกคนหรอ 55555555

untraman114

Boss`

มีลูกกันได้ยังไง แตกหน่อเหมือน The Sims ใช่ไหม ::Dozy::

acerolar

::JubuJubu:: ในที่สุดก็สมหวังตั้งใจ พระเอกคนดีของเรา ได้สิ่งดีๆตอบแทน ภรรยาและลูกที่น่ารัก อบอุ่น แต่อย่งไรก็อยากให้เป็นมนุษย์จริงๆ ในสักวันนึงคงจะดีไม่น้อยเลยนะครับ แอบลุ้นจะมีตอนต่อๆไปไหมน่ะครับ

bigboy001

::DookDig:: : ถ้าจะผลิตออกมามากขนาดนี้ ผมว่าตั้งทีมฟุตบอลไปเลยดีกว่าไหมครับ 555+ แต่ที่แน่ ๆ ต้นไม้ทุกต้นเป็นหญิงหมดแน่นอน... เป็นชายก็แปลกละ มกรีผลนี่นา... ::DookDig::

korn4455

นั่นไงมีลูดเต็มบ้านจริงๆด้วย มีความสุขจนน่าอิจฉาเลยตัวเอกเนี่ยยยย

Batz-Maru

อ่านตอนแรกๆ มีลูกซะงั้น อ่านไปอ่านมามีลูกอีกเป้นฟาร์ม