ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[DL Mate] Pandemic - ENDGAME 3/3 จุดจบไวรัส [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 09, 2019, 06:09:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tdestiny

ชอบความจ๊าบของเรื่องนี้มาก แนวแบบซอมบี้สายสยิว

เนื้อเรื่องนี้เดาออกยากมากว่าจะจบยังไง ถ้าอ่านไม่จบนอนตาไม่หลับแน่นอน ::Reader::

แอบเศร้านิดนึงทีตอนจบไม่ได้เล่าว่านางเอกเป็นยังไงบ้าง

arainaaa

เพื่อนนี่หลอกสนุกฟรีเลยนะ มาถึงก็บ๊วบเลย

edit: อ่าวจบแบบนี้เลยหรอไม่มีสรุปอะไรหน่อยหรอ จบแบบปลายเปิดให้ไปคิดต่อเองยาวๆเช้ย กลายเป็นว่าผญหายหมด ผช รอดคนเดียว

nin.jaevil

สนุกน่าติดตามมาก แต่จะไปได้ถึงไหนกันนะ

lip30164

จะหาเจอไหมนี่ลุ้นอีกแล้วครับท่าน 

ตอนจบยังค้างจะมีภาคต่อไปไหมนี่สรุปช่วยแฟนไม่ได้ ปาตี้ไอดอลเปนยังไงบ้างหนออยากรู้จริงๆ

wichon not

อ่านดูแล้วมินาโกะอาจจะกำลังขย่มดุ้นผู้ชายไม่ต่ำกว่า2คนอยู่แน่เลย ทำใจเถอะคุณหัวหน้า

sagekung

เตรียมตับไว้เจอฉากมินาโกะก่อน แต่ถ้ายังวิ่งหนีได้ อาจจะยังมีความหวัง(มั้ง)

เรียบร้อยยย 2คนนิ่มๆไปก่อน สรุปเพื่อนมันทำเพื่อมัน แต่ก็เอากันจนเสียสติจนได้

เดินผ่านมาเฉยๆ

บ้ากันทั้งบริษัท พระเอกไม่รอดหรอกงานนี้.
.
.
มันยังจบแบบน่าจะมีต่ออีกน้า แต่สนุกมาก ขอบคุณที่แปลครับ

auiiiis

โอยตื่นเต้นครับ ต้องเตรียมตับแตกปะนิ ::Horror:: ::Horror:: ::Horror::

momonji

ผมเดาว่าหมอนี่ก็ไม่น่ารอด ติดไวรัสสุดท้ายแห้งตาย
Edit: อุส่ามาช่วยเมีย เมียดันติดไวรัสน่าสงสารนิดๆ ตอนจบพีคมากนึกว่าจะแห้งตาย กลายเป็นเจ้าฮาเร็มซะงั้น ขอบคุณที่แปลซีรีย์นะครับ
::Thankyou::

Wheel of Fortune

อ่านตอน 1 2 มาแล้ว ก็อยากจะรู้ว่าตอนจบจะเป็นยังงัย

Edit
อ่านตอนจบก็ยังงง ๆ ต้องไล่อ่านจากเม้นต์ต่าง ๆ ตอนนี้เข้าใจไทม์ไลน์แล้ว ต้องกลับไปอ่านตอน 1 อีกรอบ

nhutumkung

Dark1331

ENDGAME เลย
กลายเป็นผู้นำด้าน....ของโลกใหม่ได้เลย

ขอบคุณที่แปลให้นะครับ ลายเส้นสวยดีครับแถมยังเป็นแบบ Full Color ด้วย

bestbababa

ปวดตับแน่นอนเบย อยากให้มีสตอรี่ยาว ๆ จัง ควรค่าแก่การอ่านมาก

max555

อ่านไป เหมือนแต่ละตอนมันกระโดดไปมาเลยครับ

TAKOLO11