ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[DL Mate] Pandemic - ENDGAME 3/3 จุดจบไวรัส [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 09, 2019, 06:09:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

grigori00

แฟนติดเชื้อ จึงคิดล้างแค้นสินะ
โห เรื่องทั้งหมดที่ผ่านมาเป็นแผนแพร่กระจายไวรัส เพื่อเอาวีคซีนต่อรองสินะ โครตร้าย

darkanglezen

ขอตามมาอ่านตอนที่สามครับ
เป็นการ์ตูนสีที่สนุกมากครับ แต่เนื้อเรื่องตอนแรกกับตอนที่สองผมอ่านแล้วขาดตอนไปเล็กน้อย อาจเพราะเปลี่ยนตัวดำเนินเรื่องครับ 
ขอบคุณที่แปลงานดีๆนะครับ

FBthanatos

xxxasdf

พระเอกหนอพระเอก

แต่เหมือนจบไม่ค่อยเคลียเลย มีต่อได้อีกเยอะ

shadowofthe_sun

etracker

พระเอกฟินเลย แต่ดูท่ามินาโกะไม่น่าจะรอดแน่ ถ้าพูดแบบนี้สงสัยโดนเละอยู่ที่ไหนสักแห่ง

จบแบบพระเอกกลายเป็นพระเจ้าซะงั้น แต่ก็อย่างว่าอ่ะนะครับ ถ้ามีเราคนเดียวที่มีวัคซีน เรื่องก็คงจะออกมาทำนองนี้ 555

เตอร์ เอง

กลัวมินาโกะจะติดเชื้อจัง แล้วแบบเหลือแค่เพื่อนพระเอกกับพระเอกแล้วได้กเันนน

soonteen52

มินาโกะ ไม่น่ารอด ติดเชื้อแล้วแน่ๆ เลย

edit
พระเอกนี้มันแผนสูงจริง เตรียมยึดครองโลกด้วยวัคซีน 555
ให้ตายเถอะ โรบิ้น

Achita Sanitpon

ไวรัสแบบนี้จะว่าน่ากลัวก็น่ากลัว แต่ทำไมถึงอยากจะติดเชื้อบ้างจัง 5555

จบแบบกลายเป็นบอสใหญ่เองเลยแฮะ แต่เสียดายนักวิจัยจัง น่าจะรักษาได้

lock18z

ตลกดีที่คุมผ้าก็รอดแล้ว คิดว่านางเอกคงติดเชื้อไม่เหลือแล้ว ลุ้นตอนจบมากๆ

ตอนจบหักมุมสุดๆที่พระเอกต้องมาผลิตวัคซีนต่อจนเสร็จแล้วมาครองโลก

korn

ถึงขนาดนี้แฟนคงไม่น่ารอดแล้วละมั้ง

จะโดนไปเท่าไหรแล้ว

Madzchat

เนื้อเรื่องซับซ้อนขึ้นเรื่อยๆ แต่คิดว่าคงมีหักมุมกันแน่ๆเลยทตอนจบ (เดาเอานะครับ)