ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Rinjuu Circus (Haguhagu)]Welcome Sasha Sasha-chan ga Youkoso แปลไทย-9мęęи

เริ่มโดย Neo Rory, เมษายน 10, 2019, 06:08:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Neo Rory

บางหน้าที่มันดูแปลกๆก็ไม่ต้องแปลกใจ
นะครับผมดำน้ำมั่วๆก็มีแต่ไม่เยอะหรอกครับ 5555

1

2

3

4

5

6

7

8

9

10

11

12

13

14

15

16

17

18

19

20

21

22

23

24

25

credit

MooOon

ขอบคุณมากครับ เดูจากเนื้อหาเเละเนื้อเรื่องยังอุตส่าห์ดันให้มันจบดีได้อีกนะ

เอาจริงๆดูเรื่องนี้เเล้วก็จบเเฮปปี้ดีมากนะ ไม่ว่าจะผ่านใครมา เเต่ถ้าเจอคนที่ใช่ก็ควรหยุด

เเต่ไมรู้ว่าซาซ่าในเรื่อง ได้ผัวคนสุดท้ายเเล้วจะหยุดไหม เเอบดูๆไปเธอดูเหมือนพวก

ชอบ sex ไปทั่ว หวังว่าจะมีตอนต่อเเบบฟินๆคงไม่ใช่ไปมั่วใครต่อนะ -*-

Phoowadol

โอ้โห.!? ตัวแค่เนี้ย ทำไมถึงได้กร้านโลก ขนาดนี้นะ อื้อหือ ผ่านมือชาย มาแทบนับครั้งไม่ถ้วน หลากหลายแนวเหลือเกิน.  แต่เอ...,,,,, ผมว่าไอ้เจ้าหมูตอน คนที่6นี่ จะมัดใจ น้อง
ซาซ่าจัง. ได้นะผมว่า ด้วยรสนิยมแปลกๆ ออกจะดิบเถื่อน กักขฬะ แนวนี้ มันโดนใจ น้องซะเหลือเกิน. ยินดีด้วยนะ เจ้าหมูตอน นายได้ไปต่อ.  อิอิ. ขอบคุณมากครับ

Whๅ่tE

เด็กสาวมั่วไปทั่วเลยวุ้ย แต่ทีแรกนึกว่าจบแย่ละ เห็นไอหมูจัดซะหนัก
แต่จบแฮปปี้ซะงั้น ไม่สนหน้าตา ถือว่าจบดีเลยครับ
ขอบคุณมากครับ

bigboy001

::Thinking::  ดูท่าน้องคงอยากผิดลองถูก ว่าใครเอาแล้วสะใจที่สุด จริงๆ จะบอกว่า คนอ้วนเนียะนะ มันก็ไม่ได้แย่นะ เอาได้ทนกว่าคนผอมด้วยซ้ำไป ซ้ำกระเจี้ยวก็อวบแต่เวลาแข็งนี่หินเลยแหละ ยิ่งใส่ปลอกหนามๆ นะ สาว ๆ ติดใจจนไม่อยากเลิกลา เสร็จจนน้ำไกลเป็นก๊อกเลยบางคน ดังนั้นคนอ้วนๆ นี่แหละตัวเลือกของสาวๆเชียว!!! ::DookDig::

nekki

เป็นการคอบแทนลูกค้าที่ถึงใจดีจริงๆ ว่าแต่ไม่ชวนเพื่อนอีก2คนมาลองทำด้วยกันรึ

yopern

มันไม่ใช่รสนิยมของแฟนคลับหรอก แต่เป็นรสนิยมของเธอมากว่า

thegift52

แรกๆก็เป็นงาน หลังๆกลายเป็นความชอบส่วนตัว แถมทำจบได้แบบ แบบนี้ก็ได้หรอ มันงงๆผสมฮา ว่าแต่อีกสองคนอ่ะ มีไหมน้ออออออ

chocolaze

::Bloody:: นี้มันเด็กดอกในตำนานรึป่าวเนี้ย55 หนูจะทำแบบนี้ไม่ได้นะชาช่า รสนิยม สุดขั่วจริงๆ  ::Ahoo::

CoolNook Thangsakul

ร่านแต่เด็กเลยนะนิ ดูทรงแล้วอาจไม่จบที่ไออ้วนก้อได้นะนิ

ipor

elviswhat

ซาซ่าจะหยุดที่คนที่ใช่รึเปล่าเนี่ย หรือก็หาความสุขแบบนี้ไปเรื่อย ๆ กันน้า

Cake'Z

มันมีอยู่จริงนะ ที่จ้างไซด์ไลน์มาเพื่อให้คุยด้วยระบายสิ่งที่อัดอั้น บางทีไม่ทำอะไรเลยก็มีใช้ประโยชน์จากการที่ไม่รู้จักกันเลยเนี่ยแหละ

jachal

siwapol55

เป็นการบริการแฟนคลับที่ได้ใจแฟนคลับมากๆ
เห็นยังงี้แล้วไปเป็นแฟนคลับด้วยคน
ขอบคุณมากครับ