ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Saigado] Mana-san to Moya o Hanarete ทำลูกกันเถอะ 3/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 15, 2019, 06:43:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

biggiggog

ตระกูลนี้แสดงว่าใหญ่มากไม่มีใครกล้าต่อต้าน
อย่างมากก็ได้แค่หนีออกไปเท่านั้น

ตกลงว่าในหมู่บ้านนี้ไม่มีผู้ชายเหลืออยู่เลยเหรอ
อะไรมันจะหนีไปกันหมดขนาดน้าน
ขอบคุณมากๆครับ

sniperteam

กลับอ่านตั้งแต่ตอนแรก สาวแว่นคนนี้หน้าจะเป็นคนเดียวที่พระเอกเราไปถามทางคอนมาครั้งแรกใช่ไหมครับ พระเอกเรานี่โชคดีจะได้เมียเพิ่ม แต่ไม่รู้ว่าจะมีฉากกับเด็กรับใช้ไหมหน้าสงสารออก

ใช่สาวแว่นจริงๆด้วยว่าแต่พอบอกเป็นคนของตระกูลทำไมต้องกลัวขนาดนั้น

ภาพเครดิตนี่ใช่เด็กรับใช้หรือเปล่าถ้าใช่มีลุ้น 555

tazasss01

ท่าทางจะโชคดีแล้วสิพระเอกเรา อีโก้พาได้สาวเพิ่ม น่าจะรักหมู่บ้านนี้แล้วสิน่ะ

ท่าทาง จะทำผิดกฎของตระกูลไปแล้วสิน่ะ ถ้าเรื่องแตกขึ้นมาคงจะซวยแน่นอน

Deejung

ลายเส้นเรื่องนี้วาดได้สวยน่าอ่านและน่าติดตามผลงานเรื่องต่อไป ขอบคุณมากๆครับ

DARKAXL

ไปเยี่ยมพ่อหน่อยเดียว กลับมาดันหลงป่าซะงั้น แล้วมาเจอสาวแว่นสุดอึ๋มเปลื้องผ้าอีก สงสัยโดนลักหลับแน่ ::Sweat::

พอรู้เส้นสายหน่อยเดียวถึงกับกลัว มันมีอะไรแน่นะหมู่บ้านนี้? ไหนจะไกลปืนเที่ยงกันดารสุดๆ

สลัดผักใส่ไข่

มาแล้วๆ สมาชิกฮาเร็มคนใหม่ คราวนี้สาวแว่นทรงโต

ตระกูลนี้น่ากลัวจริงๆ สาวแว่นถึงกับเข่าทรุด รอดูตอนหน้าสาวใช้จะโดนรึเปล่า หรือจะมีซักตอนไหมที่ได้เข้าไปหาเมียเพิ่มในเมือง รอติดตามครับ

sakkung

ปัญหานี้จริงๆเมืองไทยก็เป็น การกระจุกความเจริญ ซึ่งการให้กลับมาซั่มสาวบ้านนี่แก้ปัญหาได้เยอะเลย อิอิ

tongjedsada

เจ้าหนุ่มนี่โชคดีในความโชคร้ายอีกแล้ว อิจฉาได้สาวแว่นซะด้วย   ::Dribbling::

ผมนึกว่าเป็นแม่ม้ายแบบสามีทิ้งไป แต่นี่ยังเวอจิ้นอยู่ด้วยโอ้ววววว ตอนสุดท้ายพูดถึงตระกูลซาจิ เนื้อเรื่องชวนน่าติดตามมากๆเลยต้องมี twist แน่ๆ

poloxz

อดอยากทั้งหมู่บ้านแน่ๆ

ตระกูลผู้มีอิทธิพล เป็นคนตั้งกฎหมู่บ้านแน่นอน ที่จริงน่าจะมีกฎอะไรอีกแน่ๆ ต้องลุ้นตอนต่อไป
แต่ไอ้หนุ่มมีหวังได้ทั้งหมู่บ้าน

shetarsk

สลบไป แล้วมีสาวไซส์บิ๊กมาช่วยขนาดนี้ ขาดน้ำอีกแน่ๆ 

edit ผมรอตอนกับคนรับใช้อยู่ จิ้นมากเลย

yopern

คงต้องมีหน้าที่ทำลูกให้กับสาวๆในหมู่บ้านทั้งหมดซะแล้วมั้ง เพิ่มสาวมาอีกแล้ว

edit ตกลงว่าเป็นคนล่ะบ้านหรอ น่าจะเป็นคนมีอิทธิพลในหมู่บ้านนั้นแน่คนถึงได้กลัวอย่างนั้น

keatmano

ต้องมีความรู้สึกแบบนี้ถึงจะสมกับที่จะทำหน้าที่สร้างทายาทให้กับตระกูล ... แต่แหม จะโชคดีไปไหมเนี่ย  ::HoHo::

น่าสงสารสาวที่ต้องรับช่วงเฝ้าร้านต่อ ... เหงาขนาดนี้ คงต้องหาเซ็กส์ทอยมาช่วยเหลือแล้วหล่ะ ... ตระกูลฯ จะจัดการยังไงนะถ้ารุู้เรื่องขึ้นมา  ::Doubt::

God25

รอบนี้คงได้เมียจริงๆ แล้วถ้าคุณมานะรู้จะทำยังไงนะ

เสียดายแทนลุงคนขับแท็กซี่เลยครับ