ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Jun] Kemonokko Tsuushin ~Koumori Musume Vivi~ ค้างคาวสาววีวี่ By ZarK Kung

เริ่มโดย ZarK Kung, พฤษภาคม 05, 2019, 06:51:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ZarK Kung

งานใหม่ออก ก็กลับมาแปลงานก่อนหายอีกรอบละกัน
ยังไม่ได้กลับมาแปลเต็มตัวนะครับบอกก่อน (บางคนคิดว่าผมเป็นนักแปลใหม่ เห็นแล้วขำดี555 มีมาสอนจัดฟอนต์ด้วยนะ)
ผมเป็นนักแปลเก่าๆแก่ๆที่ยังไม่เคลียงานดอง 555 นานๆมาแปลงานลงเว็บให้จำกันได้สักที เชิญรับชมครับ
**ห้ามนำไปขายทุกกรณี**
***ฟอนต์ตอนนี้อาจไม่เหมือนที่ผมใช้แต่ก่อนนะ เวลาเปลี่ยนฟอนต์เริ่มหาย*** ::Shower::

***ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

**ลิ้งโหลด**

MooOon

สาวค้างคาวน่ารักขนาดนี้เลยหรอ 555+ เอาจริง อ่านสนุกสบายชิวๆ

ดีต่อใจมากเรื่องนี้ ขอบคุณครับ เอาจริงเสียด้ายอย่าง ไม่อยากให้

เเถวๆหน้าอกนางเอกค้างคาวในเรื่องมีพวกรอยกะเลย รู้สึกแปลกๆ

เอาจริงๆตอนจบน่าจะไปออกเดทข้างนอกมั้งนะ กลางคืนก็ได้ ให้แปลง

เป็นมนุษย์ปกติ น่าจะโอเค สาวสวยขนาดนี้

kob_wj

แข่งนับแต้ม อยากเจอแบบนี้บ้างคงสนุกมากมาย

domeclever

exelier

สรุปแล้วจะเล่นเกมหรือเล่นกัค้างคาวดีนะ ผมเลือกเล่นกะค้างคาวละกัน น่าสนุกกว่าเกมเยอะ เนื้อนมไข่ขนาดนี้

preneko

Minibar

เลิกติดเกมก็คราวนี้แหละ  
ปรากฏติดกว่าเดิม

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เป็นเกมที่ดูท่าจะได้ผลประโยชน์ด้วยกันทั้งคู่นะ

nowhereman

งานนี้พระเอกเสียทั้งน้ำ เสียทั้งเลือด ไม่น่าจะอยู่ยาวนะเนี่ย

Akira Watanabe

::Ajark:: นี่มันเนื้อเรื่องสุดกาวอะไรกันเนี่ย ค้างคาวออกมาจากเกมส์ ดันติดเกมส์ซะงั้น

แถมซั่มข้ามเผ่าพันธุ์เพื่อแย่งกันเล่นเกมส์ !!

Jikkig16

เกมนี้หาซื้อที่ไหนน่ะ อยากจะแข่งกับเขาบ้าง แต่ดูท่าคงตายไว เสียทั้งน้ำทั้งเลือด ::Hungry::

yopern

แข่งกันเป็นสิบยกเลยเหรอ มันจะไม่มีแรงเล่นเกมส์อย่างอื่นน่ะสิ มือไม้มันสั่นไปหมด เหมือนคนจะขาดใจตายยังงัยไม่รู้ แต่ค้างเซ็กซี่มากขอบอก

xonly-656

เกมก็ติด หลอกฟันผู้หญิงอีกต่างหากแมนมากเลยนาย ดีน่ะที่โดนกัดแล้วไม่กลายร่างด้วยไม่งั้นทำงนลำบากอีก...

gameinter007

Ascobric007

สุดท้ายไม่ต้องเล่นมันแล้ว เล่นหญิงมันกว่าเยอะ