ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Haha Futari คุณแม่ทางเลือก 7/7 หนีตามกัน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 16, 2019, 01:40:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly-656

ทางนี้ว่าไม่หน้าจะใช่ที่ว่าที่พ่อ มันกลัวว่าแม่มันจะมีอะไรกับชุนจิ ผมว่ามันมาจากความวิปริตของเพศของพ่อมันเองมากกว่า เหมือนกับว่ากูมีลูกแล้ว รึมีเจตนาแอบแผง ของนิสัยเป็นพวกชอบโชว์เซ๊กและเซ๊กหมู่ซะมากกว่า  เปิดมาพี่แกเล่น ปะเทงปะ กับแม่เลี้ยงและลูกเลี้ยงไม่สนหน้าอินหน้าพรมเลย แถมให้ลูกเข้าร่วมอีก หากมันห่วงลูกแบบที่ กระทู่เกิ่นมา มันจ้องปิดบังเสียมากกว่า ไม่ใช่มาโชว์ใส่เหมือน (join to the dark) ::DayDream::

Takezō Shinmen

สงสัยจะไม่ได้เที่ยวเเน่ๆ 55 โดนเล่นหมดน้ำเเน่นอนพระเอกของเรา

TaK Sanaha

ขอบคุณสำหรับตอน 7/7 ครับ แหมในที่สุดแผนการคุณแม่ก็เป็นจริง แถมเป็น outdoor trip อีก 555 ::Glad:: ว่าแต่จะโดนแม่ลูกตามเจอไหม ::Snap::

แม่ลูกนี่สุดยอดเลย ตามมาเจอจนได้ งานนี้ไอ้หนุ่มโดนทำโทษตัวซีดแน่เรย 555 ไม่รู้ทำบุญด้วยอะไร  ::HeyHey::

progess

โถ่ที่แท้ก็แอบหนีมาฮันนีมูนกัน 2 คนนี่เอง แต่จะว่าไปเอากันขนาดนี้ยังไม่ท้องอีกหรอ

5555 2แม่ลูกนั่นตามาเจอจนได้หน้าจะตอนพิเศษต่ออีกซะหน่อยบนะ

Noproblemman

ดูเหมือนการออกไป out door มากกว่าหนีตามกันนะ
แต่คุณแม่นี่หื่นเหลือเกิน เล่นลูกชายแต่เช้าเลย

เจอทริปแบบนี้ลูกชายไม่เหนื่อยตายเลยเหลอ
แถมพวกยังตามมาเจออีก
สู้ต่อไปนะหนุ่มน้อย
ขอบคุณครับ

gurockza

ขอบคุณที่แปลให้ครับ จะถือว่าแฮปปี้เอนด์ได้มั้ยครับแบบนี้ หุหุหุ

riddled

Judnukgut

ประสบการณ์ใน้สพานลอย
จะโดนตามเจอที่ไหน หนิ

โดนตามเจอตอนจบ ผมว่าอาจจะมีต่อนะครับ แลยังไม่สรุปของบ้านแม่เลี้ยงเลย

siwapeeza

จะหนัตามกันสำเร็จไหมนี่ เดี๋ยวสองคนยั้นตามมาเจอแน่ๆเลย

สุดท้ายตามทันจริงๆด้วย

Kingkong Keang

จิ่มบันทึกความทรงจำ
จัดเอ้าดอ มันสุดๆไปเลยจุนจิ

Peachanun Paetwong

CoolNook Thangsakul