ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ooyama Kina] Relaxation Hospital พยาบาลสาวสุดเอ็กซ์[แปลไทย By HypN♥s](Uncen)

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 19, 2019, 07:47:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bounced

พยาบาลน่ารัก และเอ๊กซ์ขนาดนี้ ไม่เอาไปจินตนาการก็แย่แล้ว ว่าแต่จริงๆบอกเขาตรงๆ ก็อาจจช่วยก็ได้นะ

ผมเดาว่าจบประมาณว่าพยาบาลคงแอบชอบอยู่บ้างแล้ว ถ้าบอกก่อนหน้าคงสุขเสียวไปก่อนหน้านี้แล้วทั้งคู่ ...
นั่นไง ว่าแต่อยู่ต่อก็ดีนะ มีคนบริการถึงที่ มีความสุขดีออก :)

nani

::Glad::ภาพสวย วาดซะขึ้นเลย ::Glad::

เม้นท์มักง่าย/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน 180 วัน

กาก่าก้า ก๊าก๋า

พยาบาลแจ่มๆแบบนี้ไม่ต้องรีบหายละ จะได้อยู่นานๆ

2อาทิตย์ จัดไป

gigga

เดะคุณพยาบาลเดินกลับมา ละมีไรกันแน่ แต่อาจจะเป็นโปรโมชั่นของโรงบาลไรงี้ก็ได้นะ แต่ที่แน่ๆ เสร็จแน่นอนคุณพยาบาล

Edit: เอ้า!! งี้ก็ดีดิ อยู่ต่ออีก2อาทิตย์ แปลว่าจะได้มีไรกันอีก2อาทิตย์เลยนะ ฮ่าๆๆๆ แต่พวกเอ็งเอากันไม่เกรงใจข้างห้องหน่อยเหรอ -.-

Peter Taowating

น้องนางพยาบาลสวยอึ๋มน่าจัดมากๆ  ไอ้หนุ่มไม่น่าจะพลาด เดาว่านางมาช่วยทำให้แน่เลย  ::Glad::

555 น้องนางพยาบาลหื่นเอาเรื่องเลย  งานแขนหักอีกรอบสงสัยได้จัดกันทุกคืนเลย ::WooWoo::

wavetome

ผมว่านางพยาบาลแม่งเงี่ยนเงียบแน่นอนครับ เผลอได้อีกหลายน้ำหุหุหุ

เป็นอย่างที่คิดจริงด้วยครับ 555
ปล. ลายเส้นสวยมากครับ ขอบคุณท่านฮิปนอสที่แปลนะครับ หวังว่าจะเอาลายเส้นของอาจารย์คนนี้มาแปลอีกเยอะๆ ขอบคุณครับ

boxser

ทำอะไรไม่ดูให้ดีไง เต็มตา

Edit อยู่ยาวๆไป สบายตัว

tazasss01

เดาว่า ยูอิจังก็ชอบ และคงได้ยูอิจังเป็นแฟนแน่เลย

นอนต่อ อีก 2 อาทิตย์ คงได้ทำอีกหลายรอบแน่เลย

itschelsea11

เจอแบบนี้เขินเลยย คนที่จินตนาการซะด้วย

ได้จัดจนได้ แถมได้นอนต่ออีก 2 อาทิตย์ไม่น่าเหลือนะแบบนี้

xonly-1867

edit ตอนแรกนึกว่า พยายาลจะหนีไปฟ้องแล้ว คนไข้จะตามไปขอโทดหรือ แบล๊กเมย์ ที่ไหนได้มาเว้าไห้ดีชะมัด แขนหักนานๆนะ อิอิ

เม้นท์มก่อนซ่อนหายไปไหน

speedtop

เหมือนจะเดินหนีแต่สุดท้ายก็ต้องเดินกลับมา

แขนหักอีกรอบคราวนี้ก็ให้ช่วยทำยาวเลย

Nabisca Sathu

จินตนาการต่อหน้าพยาบาลเลยนะเฮ้ย 555+ แล้วสาวเจ้าคงจะชอบแน่ๆ เพราะไอนี่ก็หล่อใช้ได้

อยู่ต่ออีกเป็นเดือนก็ไหว ถ้าพยาบาลจะเอ็กซ์ซะขนาดนี้

CoolNook Thangsakul

เข้าใจแถนะ การชักเว้า เปนการกายภาพบำบัดอะไรวะ 5555

Sunsetzi

พยาบาลซึนเปล่าทำเปนไม่รุ้แต่รุ้ว่าพระเอกคิดไง เดาว่าน่าจะทอดสะพานกันตามระเบียบแต่ทำเปนไม่รุ่เรื่องและซ่อนค.รู้สึกของตัวพยาบาล

เปนพยาบาลที่สุดเอ็กมากคับกลัวคนไข้จะน้อยใจท้อแท้มาเติมความหวังให้แต่ดันไปหักแขนให้เดี้ยงต่อสะงั้น

CoolNook Thangsakul