ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryoh-zoh] Rarefure เรื่องเล่าของฉัน 1/16 [แปลไทยมั่วๆ By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 28, 2019, 09:45:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kuyyaisus3

Ppaarrkk1004

::YehYeh::คู่พระเอกกับนางเอกคือน่ารักมาก เหมือนอ่านนิยาย

nar888

siriton74

เนื้อเรื่องอ่านแล้ว เหมือนอ่านมังงะเลย สนุกชอบคับ คนละอารมณ์กับโดจินเรื่องๆอื่นเลย ขอยคุณมากคับ

ballza01

สนุกมากๆครับ

ิbugtoom

เนื้อเรื่องชวนติดตาม รอปวดตับ 555 ติดตามครับ รอชมตอนต่อไป

aLIEz.

เคยเจอเรื่องนี้อยู่จำได้ว่ามันเป็นภาษาจีนนิ จะแปลยากไหมเนี่ย
เท่าได้เคยดูผ่านๆมาชอบมาก แต่อ่านไม่ออกดูแต่ภาพแล้วก็ งงๆ ถ้าเป็นแปลไทยน่าจะรู้เรื่องมากขึ้นเยอะ
อยากให้แปลจนจบ น่าจะ 20+ ตอนแล้วมั่งแต่ก็ยังไม่จบ
...
เดี่ยวๆ แตกในเนี่ยน่ะ ตั้งแต่ตอนแรกเลยเหรอ
แนวๆเพื่อนกันได้กัน ให้ลุ้นกันไปอีก
คงแบบต่างคนต่างไปเจอคนอื่นแล้วสุดท้ายก็กลับมาอยู่ด้วยกันไหมเนี่ย
จะรอดูต่อไป อยากให้จบแบบดีๆหน่อย

faith

ฮั่นแน่ ลองคบกันไหม กะเนียนเลยนี่นา ขออ่านต่อละกัน

กำลังตกลงกันก็ได้เอาเลย จะเร็วไปไหม หุ่นดีพร้อม

แต่รอชมดาวของโรงเรียนละกัน อย่างสสวย

010377

สนุกครับ ชอบสไตล์นี้เลย โรแมนติกแบบมีเนื้อเรื่องและยังมีเรื่องเสียวด้วย

เริ่มก็ล่อเพื่อนเลย สุดยอด อยากรู้เป็นไงต่อ แล้วผู้หญิงที่พระเอกเคยชอบจะมาชอบพระเอกมั๊ย