ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryoh-zoh] Rarefure เรื่องเล่าของฉัน 1/16 [แปลไทยมั่วๆ By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 28, 2019, 09:45:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Suea

ชอบบบบบบบบ

sweetseed666

Wutty Mat

ชอบนางเอกกับพระเอกมากครับ อยากให้ตอนจบนางเองท้อง จบแต่งงานแฮปปี้

BlacKKero

ลายเส้นสวยดีครับ เนื่อเรื่องน่าสนใจ

ไม่รู้หลังๆๆจะมีดราม่าไหม หุหุ

somtum

เพิ่งได้เข้ามาอ่าน ตอนแรกก็น่าตามแล้วครับ

mcgide

ได้อ่านแล้วชอบมากครับเรื่อง
ติดตามจากเวปต่างประเทศเห็นเนื้อเรื่องน่าสนุกดีต้องมาหาอ่านแบบแปลให้รู้เนื่อเรื่อง

อยากรู้เนื้อเรื่องต่อไปมากว่าจะลงเอยยังไง

I2eI3oI2n D Ace

คนอกหักมาเจอกันแบบนี้ได้คู่แน่นอน หลังจากนี้คงได้เป็นแฟนกันหละ

สรุปแลัวได้เป็นแฟนกันไหมหว่าอาจจะมีหักมุมนะเนีย

ipor

สารภาพก่อนเลยว่าปิดมาเพราะ ไปเจอตอนที่ 5
เปิดหัวมาทั้งคู่ผิดหวังเพราะโดนปฏิเสธแล้วเกิดคิดว่าน่าจะลองมาคบกันดู ผมว่างานนี้ยาวแน่นอนคู่นี้

ไม่กี่นาที่พวกนาย 2 คนก็................เห้อออออออวัยรุ่นสมัยนี้

DarK01

เปิดมาเจอตอน 5 ชอบลายเส้นแนวนี้เลยเข้ามาอ่าน

ชอบอ่านแนวซีรีย์ ขอตามผลงานต่อเลยครับ