ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zucchini] Fudousan Monogatari บริการเช่าซื้อความรัก 3/7 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 06, 2019, 03:14:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lock18z

สองสาวพี่น้องจากตอนก่อนโดนซื้อมาอยู่ที่นี้นี้เอง คนพี่ก็ท้องไปแล้ว
ส่วนสองพี่น้องโหดภาคนี้ คนน้องนี้เย็ดโหดจริงๆ

ขนาดใหญ่แบบนั้นยังใส่กางเกงเดินได้อีกเหรอ แข็งทีคงกางเกงขาด

eka1325

รอบนี้เจอคุณหนูจอมร่าน ปิศาจที่เอามาจะไหวไหมหนอ ใครจะเก่งกว่ากัน  ชอบสองพี่น้องจัง น่ารักทั้งคู่
คุณหนูเจอชายที่คู่ควรแล้วสินะ  พระเอกเราก็สบายไปเจอเมียสวยรวย  รับของใหญ่ได้เต็มที่

niceanglev

ผมว่างานนี้ ผีเน่ากะโรงผุเจอกันแง๋ๆ เอากันตายไปข้างนึงเลย

edit ว่าแล้วมันต้องคู่สร้างคู่สมกันมา คนนึงก็หาผู้ชายไม่สาแก่ใจ อีกคนก็เอาผู้หญิงจนเป็นบ้า แบบนี้เหมาะกันสุดๆเลย

solomon1977

ตามาเสพตอน3ต่อครับท่าทางซีรีย่ย์เนื้อเรื่องจะไม่เชื่อมโยงกันใช่ไหมครับบอกตามตรงชอบตอนแรกมากกว่าคือตอนที่ซื้อเจ้าสาวมาแล้วรู้ว่าเจ้าสาวแต่งงานแล้วแต่ดันได้เปิดซิงจากนั้นก็มาเป็นรักแท้แต่ตอนนีก็ดีไปอีกแบบอยากรู้ว่าไอ้หนุ่มมันมีดีอะไรถึงได้เป็นตำนานแบบนี้

edit 1.ตอนเเรกคิดว่าจะไม่เชื่อมโยงกันซะอีกแต่พอดูดีๆเมดสองคนนั่นมันพี่น้องในตอนสองนีน่ามีโผล่มาตอนนี้ด้วยแถมโดนจนท้องทั้งพี่ทั้งน้องด้วยไอ้คุณชายมันคงสบายตัวเลยเอาทั้งพี่ทั้งน้องแต่เป็นผมนะผมจะซื้อมาทั้งซิงๆจะดีกว่าเสียตังค์ทั้งทีขอได้เปิดซิงมันจะภูมิใจกว่าเยอะครับ(ความเห็นส่วนตัว)
      2.คนบ้าอะไรมันจะยาวขนาดนั้นเวลามันใส่กางเกงมันจะเก็บไว้ตรงไหนวะเนี่ยยาว1เมตรได้มั้งแบบนี้มันน่ากลัวมากกว่าน่าอิจฉายัยคุณหนูโดนเข้าไปทีเรียกสามีไม่หยุดปากเลยแถมฮาตอนจบที่ที่คุณหนูเธอแฉว่าตอนได้พี่ชายพี่ชายร้องไห้ด้วยชอบก็ตรงนี้ครับ
      3.ตัวอย่างตอนต่อไปออกแนวดาร์คน่าดูครับ รู้สึกว่าจะเป็นแนวพ่อเลี้ยงขายลูกเลี้ยงแล้วเล่นซะเองแค่ตัวอย่างก็สงสารสาวน้อยคนนี้ซะแล้วเรื่องน่าคงจะดิบน่าดูชมเลยทีเดียวครับ

bangnaja

TCM12.0

คุณหนูแม่งอึดเกินจริงปะ ซีรีย์นี้จักรวาลเดียวกันมีเกี่ยวข้องนิดๆใช่มะ ชอบนะมีหลายด้านดี

แม่งวาดซะเกินจริงสัสๆแถมยังยัดเข้าอีก ตอนใส่กางเกงมึงไปเก็บไว้ไหนวะถามจริง ตอนต่อไปน่าจะหดหู่น่าดู

CoolNook Thangsakul

ไม่ใหญ่โคตร ก้อเล็กมาก แต่พอโดนกระตุ้นก้อใหญ่ขึ้นจนจิมิแหกก้อเปนได้

CoolNook Thangsakul

testseven

น่าจะเป็นตอนสุดท้ายที่เคยอ่านจากเจ้าอื่นแล้วมั้ง (จำไม่ได้ว่าดำดิบเล่นหรือเปล่า)
แต่ก็นะ เล่รหื่นขนาดนี้ เลยต้องใช้ของในตำนานมาช่วยเลยทีเดียว

ปล. อ่านท่อนแรกที่วิ่งมาหาพี่ชายให้ช่วยนี้ ตอนอ่านประโยคของพี่ชายนี้ นึกว่าแต่ก่อนพี่ชายเป็นคนช่วยน้องสาวแก้เงี่ยนซะอีก 555

edit : ก็ให้พี่ชายช่วยจริงๆนี้หว่า

แต่ไงตัวอย่างตอนต่อไป มันถึงได้การ์กอย่างนั้นฟระ

xonly-1790

คุณหนู่ร่าน vs เจ้าชายแห่งเซ็กส์ ใครจะอยู่ใครจะไปวัดกันเลย

มั่นใจนะว่านั้นมันเป็น ควย เหอะๆขนาดนั้นขอยอมแพ้เลยละกัน แต่ดูเหมือนคุณหนูจะติดใจซะแล้ว

ตอนต่อไปดาร์คแน่ๆ นักเขียนไส้แห้งหรือจะสู้พ่อแท้ๆ

lamom

เปิดเรื่องซะโหดน่าดู เสร็จยากขนาดนี้
สาวเมด 2 คนคือพี่น้องตอนที่แล้วซินะ

Edit จุดเสียวอยู่ลึก แต่ทำมาหลายชั่วโมงไม่เหนื่อยไม่เสร็จ
พอเจอของโอกิ เสร็จได้ง่ายเลยติดๆกันด้วย
ตอนต่อไปนี่กลับสู่แนวทางเดิมของท่านแล้วซินะ

siwapol55

มีคู่สองพี่น้องจากตอนที่แล้วซะด้วย นึกว่าจะหายไปเลย
แต่อยากรู้แล้วซิว่าผู้ชายคนนั้นมีอะไร ซ่อนอยู่กันแน่ ถึงกลายคำเล่าลือไปได้
ขอบคุณมากครับ
ดูจากขนาดแล้วไม่น่าเชื่อเลยว่าจะมีผู้หญิงคนนั้นทนได้

obscuresmiile

เปิดมาก็เล่าเรื่องของน้องสาวเลย แบบนี้ต้องเจอลองดี
edit
พอเจอเท่าม้า กลายเป็นอีกคนไปเลย

nekki

ทำมาห้าชั่วโมง ผู้ชายไม่ตายคาออกก็ดีละ แต่ก็นะว่าไปนี่เซ็กจัดเหมือนกันนะคุณน้องสาว
งงเรื่องเยื่อขาดนี่ละที่บอกว่าไม่มีใครเคยเข้าถึงลึกขนาดนี้ เยื่อของน้องนี่มันไปอยู่ตรงปากมดลูกรึไงนะ