ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 69 : เล่ห์รัก...เกมลวง Pt3 (จบภาคแรก)

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 21, 2019, 04:20:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

noonut

จบภาคแรกซะแล้ว หลังจากติดตามมายาวนาน รอภาค2 กับครูเบส

Debaker Singlek

เป็นอัมพาตทั้งตัว ลุงพลคงต้องไปให้ตุลาการสวรรค์จัดการตี+เกาะ ใส่เลือดเยอะๆแล้ว อัพกันเวทย์ และแก้สถานะด้วยนะ ไม่งั้นแย่แน่ จะได้ไม่เป็นเป็นอัมพาต ยังคงดันเจี้ยน ไม่ครบ12ดันเจี้ยนเลย จะเป็นอัมพาตแล้วหรอ

popeye077

รอต่อภาคสองนะครับ คงมีอะไรดีเด็ด ๆรอครูเบสโดนจัดหนัก จะอ่อนระทวยเหมือนหมอพลอยมั๊ย

อิทธิพล ทบชา

หากเราเป้นลุงพล ให้เอาจริงๆก็คงจะช่วยเหล่าสาวๆต่อนั้นเเหละ เเม้จะดูเป็นคนไม่ดีไม่รุ็จักพอเเต่เพื่อไม่ให้ชีวิตสาวๆต้องเจอกับสิ่งที่น่ากลัวในอนาคต ก็ต้องทำ

chairat04

Narakja Naka

ผมว่าการมีกรรมแบบลุงพล ถือเป็นความโชคดีมากกว่าครับ  คนอะไรมีเมียสวยๆเด็ดๆทั้งนั้น  

maitree_kongton

toy5599

เดช12341

ลุ้นคู่ลุงพลกับครูเบสท์ว่าจะลงเอยเมื่อไหร่เอาใจช่วย ::DookDig::

samours

จะตั้งรอ เอ๊ย ตั้งหน้าตั้งตารอ ภาคสองนะครับ เปิดมาให้สอยครูเบสท์เลยได้มั๊ย ลุงไม่อยากรอนาน ลุงแก่แล้ว 555 ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆของ เกมรักฯ ครับ