ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 69 : เล่ห์รัก...เกมลวง Pt3 (จบภาคแรก)

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 21, 2019, 04:20:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

upperbound

อ่านตอนนี้ทำให้เข้าใจเรื่องต่างๆมากเลย แล้วรอลุ้นไปใหญ่เลยว่า ภาค 2 จะจัดได้มันส์ขนาดไหน อิอิ

xtazy

pddy2545

ก่อนอ่านตอนนี้ ลุ้นอยู่ 2 เรื่อง
คือเเรื่องงานแต่งหมอพลอย และใครจะเป็นเมียคนต่อไปของลุง

tetete

อารมณ์ประมาณชีวิตแลกชีวิตเลยนะครับ ถ้าลุงไม่ยุ่งจะสบายตัว แต่ยุ่งก็เตรียมนอนเป็นผักได้เลย แต่เป็นผมผมยอมนะ ได้ช่วยชีวิตผู้หญิงหลายคนแลกกับเราชีวิตเดียว

solofancy2

holovelove

ความรักไม่ยอมให้คนรักเจ็บหรอก ผมว่าลุงช่วยหมอเบสอยู่แล้ว
เหงาๆ

Ble7t

kookai

องค์ตุลาการใช้ลุงพลเป็นเครื่องมือในการช่วยลูกๆ ของตัวเอง จนทำให้ยุภาทนไม่ได้ต้องออกมาเตือนเลยนะ น่าจะเชื่อเมียบ้างนะ แต่สุดท้ายความไม่รู้พอก็สร้างเรื่องเสมอ..ขอบคุณครับ

spr566

7946410

knightmoon

อีกไม่กี่ตอนก็น่าจะถึงน้องอีฟแล้วสินะ ต่อไปก็น่าจะหมวยต่อ แบบติดๆกันแน่เลย รอคอยภาคสองแบบใจจดใจจ่อ

797979