ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บังเอิญ#1:ฟ้าเล่นตลก

เริ่มโดย asdf4321, สิงหาคม 01, 2019, 04:40:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

swgxxx26

เข้าใจหัวอกเลย ขาอ่อนเรายังไม่ได้ดู แต่คนอื่นได้เย็ดไปแล้ว

Channarong Saekow

มันเจ๊บมากๆๆ เป็นใครก็คงรับไม่ได้แน่นอน

bomomy

missnihgs

ไม่เป็นคุณไม่รู้หรอกว่ามันเจ็บที่เห็นคนที่รักทำแบบนี้กับเรา

ืnovoman

ของผมปีนึงละ แต่ยังไม่ค่อยรู้เรื่องเธอเท่าไร คงต้องไปเเอบเฝ้าถึงประตู

subjang

ตอนแรกนึกว่าจะเข้าไปร่วมวง ถอยออกมาซะงั้น  ::HoHo:: ::HoHo::

dwarf

ขอบคุณครับ..เจ็บจิ๊ดในอกเลยครับ..สำหรับคนทีาเราคาดหวังที่จะสร้างครอบครัวไปด้วยกันมาเป็นลักษณะนี้

waddafux

subjang

ชีวิต ลั้นลา

จ้องแต่จะเอาแฟนคนอื่น...เจอเข้ากันแฟนตัวเองคงถึงกับหน้าชาเลยล่ะ

chatjane4234

เพราะท่านไม่ชัดเจนในสถานะหรือป่าว น้องเขาเลยต้องมาเป็นกิ๊กกับหมอ แต่เป็นผมคงทำไรไม่ถูกเหมือนกัน ว่าที่เมียมาโดนสวิงขนาดนี้

มาหักมุมเอาแบบนี้ก็แย่ดิครับ ปรับอารมณ์ตามไม่ทันเลย

xxxboyz

มโน สกลนคร

taton

สร้างจากเรื่องจริงหรือเปล่าครับเนี่ย รันทดมาก ดีที่รู้ตัวซะก่อน ไม่งั้นจะเจ็บกว่านี้ถ้าแต่งงานกันไป แถมตอนออกมาดีที่้เพื่อนเข้าใจเป็นเรื่องอื่นแทน(คว..เล็กกว่า) ไม่งั้นคงจะเหวอกันหมดแน่

กฤต รักชาติ

น่าสวสารต้องมาเจออะไรแบบนี้ คนที่กะใช้ชีวิตร่วมกัน