ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บังเอิญ#1:ฟ้าเล่นตลก

เริ่มโดย asdf4321, สิงหาคม 01, 2019, 04:40:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ackadej Wongchaya

ฟ้าผ่ากลางแดด แถมไฟซ็อด ใครไม่เจอคงไม่รู้ครับ

mamon

plzalone1

คงช็อคน่าดูกับแฟนที่ดูเรียบร้อยกลายมาเป็นคนมากประสบการณ์

jeditay

summersale

เรื่องราวชวนติดตามตลอดเลยคับ ขอบคุนคับ

lamanno9

ยิ่งกว่าเซอร์ไพร้ เจอแบบนี้ใครไม่มึนนี่ถือว่าสุดยอดครับ

game smith

ตอนจบจะทพยังไง วกกลับไปจัดการให้รู้แล้วรู้รอด
หรือว่าจากไปโดยไม่บอกแบบเศร้าๆ

Palm79

หักมุมสุดๆ​  แต่น่าติดตามมากๆ​ ขอบคุณผู้แต่งสำหรับผลงานดีๆครับ

Summermay

อย่าเพิ่งจ๋อย ไหนๆก็ต้องเลิกรา ขาอ่อนยังไม่ได้เห็น ไอ้ที่คิดว่าจะขอแต่งก็คิดไปเองคนเดียว กลับไปเอาให้ถึงใจแล้วค่อยทิ้งก็ยังไม่สาย

teerawatc

เปิดเรื่องมาแบบนี้แล้ว เขียนต่อได้อีกยาวเลยนะครับ

เช่นไปโกรธน้องฝนที่มาหลอกกัน จึงหาทางแก้เผ็ด แล้วมีดราม่าต่อว่าทำไมถึงเข้ามาอยู่ในกลุ่มสวิงนี้

อาจจะเป็นโดนหมอหลอกแบ็กเมล์มา หรือมีปมทางใจอื่นๆ

yaguza

เรียนเยอะ คงเก็บกด

jibxonly

Boypong

Bonbak

มุกเปิดมาทางนี้จะพลิกกลับยัง น่าสนใจว่าส่วนที่ซ่อนใว้จะไปยังใงต่อ