ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Karma Tatsurou] Spring Morning Wood โด่ตอนเช้า!!! [แปลไทย By HypN♥s](Uncensored

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 23, 2019, 06:22:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

goorboyI

ก็ได้เพื่อนแม่หนะซิครับ

ไม่ต้องวิ่งละครับ ทำอย่างอื่นดีกว่า ได้เหงื่อเหมือนกัน

joulez

ผมว่า หนุ่มน้อยของเราจะได้วิ่งทั้งเช้า ทั้งเย็นเลย,,แม่บ้านสายลุย เซอร์วิสพร้อม เราอิจฉานายเหลือเกิน 55

ต่อไปนายจะหมดปัญหาโด่ตอนเช้าแล้วนะ

KnowItte

อย่างงี้โด่ทุกเช้า ต้องจัดทุกเช้าเลยมั้ยเนี่ย
.
.
.
.
ผัวอยู่ข้างนอก เกือบความแตกแล้วมั้ยล่ะ
ได้เสียกันทุกวันแน่นอน

arrow

แรงจูงใจที่ยอดเยี่ยม แบบนี้ขยันทุกเช้าแน่นอน

OmomokaO

ไปวิ่งด้วยคับบบ 55555

Edit ผัวนี้คนหรือควาย 5555555
Monster Hunter Portable 3rd แฟนๆMH ไม่ควรพลาด

nowhereman

โมเอโกะซังจัดให้ง่ายๆแบบนี้ ไม่จบแค่มือแน่ๆ  สงสัยวิ่งเสร็จไปต่อโรงแรม

สามีอยู่ข้างนอก ยังแอบมากินเด็กงี้ สงสัย สามีจัดไม่ถึงใจ

asdw

อาการนี้ เป็นแทบทุกคนหละครับ แต่เป็นแล้วจะจบยังงัย  นี่ล่ะปัญหา  55 สุดท้ายก็มีคนแก้ปัญหาให้ละ  แล้วจะมีแรงวิ่งต่อไหม  อันนี้ล่ะสำคัญ

rabbit10

มาแบบนี้รับลองว่ามีนัดกันออกมาวิ่ง ออกมาเอากันแน่ สุดท้ายได้แอบกันแบบนี้ ถ้ามีคนมาเห็นแล้วรวมด้วยละก็ 555555

edit ถ้าผัวแอบดูแล้วชั่งว่าวไปด้วย ได้อารมไปอีก

xfreestylex

หลังจากนี้ น่าจะไม่ได้วิ่งละ เปลี่ยนวิธีออกกำลังใหม่

อ้าวมีผัวแล้วจ้า

siwapol55

พระเอกได้แอบเป็นชู้กับคุณนายแน่ๆ มาสภาพนี้
ขอบคุณมากครับ
นั้นไง เดาถูกด้วย อ่านแล้วรู้สึกอยากไปวิ่งออกกำลังกายบ้าง

nakchakun

ใจดีจิงๆแม่คู้นนน เห็นเขาโด่ก้อชักให้เขาเฉย แบบนี้ไม่ได้หยุดแค่ชักแน่ ได้ออกกำลังกายในร่มกันล่ะทีนี้  ::HoHo::

จัดกันขนาดนี้ยังมีแรงมาวิ่งอีกเรอะ 555 ผัวเทอนี่ก้อช่างไม่รุอะไรเลยจิงๆ

fdsfdfsdf vcxvxcvxcv

โอ้ยยยย ทำให้แบบนี้มีแรงจูงใจวิ่งทุกเช้าซิครับ

edit: 555 วิ่งๆ ไประวังขาอ่อน หรือไม่ก็วูบเป็นลมได้ง่ายๆ นะ

BlackSkuLL

ตอนท้ายๆ น่าจะไม่ต้องชวนมาวิ่งละผมว่าชวนออกกิจกรรม​อื่นในห้องอย่างเดียวพอ

srzce

ตื่นเช้ามาวิ่งแบบนี้โครตดีเลย มีสาววิ่งด้วย

โครตเนียนบอกรอบ 2แล้ว
ส่วนตัวเอกมันทำมาแล้วแต่คุณไปอากาศเลยกำเริบอีก

HaoMaRu

จริงๆแล้วเธอน่าจะมาไล่ดักจับคนโด่เช้าเป็นประจำทุกวันแหงๆ เห็นแล้วไม่โด่ได้ยังไงล่ะ 555

เดี่ยวๆมากับผัวยังกล้าลากไอ้หนุ่มเข้าไปทำธุระในห้องได้หน้าตาเฉยเลยน่ะ  ::Horror::