ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Karma Tatsurou] Spring Morning Wood โด่ตอนเช้า!!! [แปลไทย By HypN♥s](Uncensored

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 23, 2019, 06:22:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GongGang

ทำไมเวลาออกไปวิ่งตอนเช้าไม่เห็นเจอแบบนี้มั่งเลย วิ่งผ่านมีแต่รำไท้เก๊ก

Edit : ผัวนี่ไม่สงสัยอะไรเรอะ ตอนแรกถามไอจุนเปย์ บอกว่าปวดท้องมาก สักพักวิ่งออกมากับเมียตัวเอง 5555

transistor

วิ่งยังไงให้โด่ขนาดนั้น ใส่กางเกงในไม่น่าจะออกชัดเจนขนาดนั้นนะ  ::Sweat::

เพื่อนแม่ตามเข้าไปในห้องน้ำอีก คงไม่น่าจะจบแค่ชักให้หรอก น่าจะมีมากกว่านั้น  ::Horror::

ผัวงงเลย วิ่งยังไงให้ตามหลัง 5555 และอย่างน้อยก็ทำให้พระเอกมีแรงมาออกกำลังกายละ อิอิ

andycarton

ผมคิดว่าโรคโด่ตอนเช้าของจุนเปคุงจะหายไปเพราะมีคนคอยรีดน้ำออกให้น่ะ ::DookDig::edit:แหมๆไอ้หนูห้าวจัดเจอผัวเค้าแล้วยังแอบนัดเมียเค้าอีก ถ้าเป็นชีวิตจริงนี่ดับเลยนะจุนเป ::DookDig:: ::DookDig::

akasaboy

เด็กน้อยผู้ไม่รู้ประสีประสา กำลังจะเสร็จเพื่อนแม่ซะแล้ว แต่ดูแล้วคงตั้งใจแน่ ๆ

นี่สิแรงจูงใจในการวิ่งทุกวัน
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

รุ้งนภา เ

ทั้งตื่นเต้นทั้งเสียวอิจฉาจริงๆ ได้วิ่งออกกำลลังกาย แถมได้เอาด้วย

ngvgas

เพื่อนแม่ ตั้งใจเลยบอกว่าโด่ธรรมชาติ ที่ไหนได้ อยากได้เหมือนกัน

vigo

เพื่อนแม่เลยเหรอ แต่...ถ้าสวยแบบนี้เพื่อนแม่ก็ยอม

โอ้คุ้มสุดๆได้เพื่อนแม่แถมผัวเขายังมาทักตอนมีอะไรกันอีก

gunflow

ได้แม่เพื่อนแน่นอน แต่ไม่รู้ว่าเพื่อนจะบังเอิญมาเจอแล้วจับได้มั้ย

ขออภัยอ่านผิด เพื่อนแม่นี่หว่า แถมผัวมาคุย นึกว่าความจะแตกแล้ว รอดตัวไปนะ วิ่งไป สบายตัวไป

taton

ถ้าเพื่อนแม่มาช่วยถึงขนาดนี้ ตอนจบคงไม่ได้มาวิ่ง แต่มาทำอย่างอื่นแทนแน่เลย  ::Bloody::

...
ทำกันจนจบ แถมมีนัดมาวิ่งกันอีก ว่าแต่วิ่งอย่างเดียวจริงรึเปล่าน้อ

time288

ถ้าขนาดนี้ไม่ต้องถาม จัดหนักต่อแน่ๆ

ได้วิ่งเปนสิบรอบแน่ๆ

strikef.

ดูลายเส้น ดูแววตา ดูภาพแล้วรู้สึกเป็นการ์ตูนใสๆ นะครับ แต่มาจัดกันในห้องน้ำสาธารณะแบบนี้เลย รู้สึกแนวเส้นกับแนวเรื่องจะสวนทางกันยังไงก็ไม่รู้ 555

ถ้าเป็นแบบนี้ทุกเช้า ต่อไปพระเอกติดนักกีฬาทีมชาติแน่นอน ออกกำลังกายหนักทุกเช้าแบบนี้เนี่ย

monster gmail

อยากมีกำลังใจแบบนี้บ้าง จะได้ออกมาวิ่งทุกวันเลย

E โดนไป 2 ยังวิ่งได้อยู่ อีกแบบนี้ ได้วิ่งนอกรอบอีกแน่ๆ