ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ทอม

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 08, 2019, 11:13:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

genesis001

เปลี่ยนทอม ให้เปนเมีย สงสัยหลังจากนี้ได้ไปหาบ่อยๆแน่

xrayss

drblackjack

อ่านแล้วชอบมากครับ เห็นเพื่อนเป็นทอมแล้วอยากจะช่วยไห้หายเลย
รูปประกอบสวยมาก

audy11

โดนไปทีเดียง เรียกได้ว่าสาวแตกเลยดิ...ไม่ใช้แตกแต่สาว ตรงนั้นก็แตกด้วยดิ

yukleg

คิดซุะว่าช่วยสงเคราะห์เพื่อนก็แล้วกันนะหมอ

C-Master

เป็นทอมที่หุ่นสาวมาก ดีมากกกก ชอบมากๆเลยครับ
มีช่วงนึงของผมสนิทกับพี่ที่เป็นทอมคนนึง ยังแอบอยากได้เลย 555
-------------------------------
มลยิ้มหวานมากกกก

xxZxcxx

Aefty01

ชอบมากเลยพี่อยางลองทอมมานานแล้วไม่รู้จะเด็ดเหทือนของพี่ไหม

jackalza

ได้ทอมหุ่นดีก็โชคดีไปครับ บางคนหุนเตี้ยล่ำซะหมดอารมณ์เลย

Mhokkk

ทอมก็ยังต้องโดน ไม่มีอะไรห้ามเขาได้อีกแล้วผู้ชายคนนี้

Nattapon Saithong

เปลี่ยนทอมเป็นเธอ เธอติดใจด้วย

นมเล็กเซ็กส์จัดนี่น่าจะเรื่องจริงนะครับเนี่ย

KonMol2

เปลี่ยนทอมเป็นเทอ รายไหนรายนั้นโดนไปเปลี่ยนใจแน่นอน

thongdaeng_skk

wiseman

ทอมหลายคนเปบี่ยรไปเพราะดุ้นแท้ๆครับ