ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Aomizuan] InCha Bishoujo wa Tannin 1/2 คุณครูเยดุ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 15, 2019, 04:17:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

refereer

อาจารย์อดใจไม่ไหวแน่แบบนั้น ลูกศิษย์ก็ด้วย

phoenix

หุ่นขนาดนี้ มันไม่น่าจะรอดมาได้เลยนะครับ

pfrankz

ดูอินโนเซ้นท์เกินจริงๆแอบอ่อยจารย์ป่าวเนี่ย

แอบสงสารเลยอาจารย์ก้โหดเกิ้น

nagatobimaru

ภาพสวยแปลตรงดีครับ มีคำผิดนิดหน่อย
สาวมัธยมมาในห้อง 2 ต่อ 2  แบบนี้ ไม่จัดก็คงไม่ได้ละครับ

สนุกดีครับ แต่หลังๆ เริ่ม dark มากไปหน่อย เหมือนไม่ใช่ความลุ่มหลงและ แปลดีครับ

SA-WR

::Hunger::_ ::Hunger::ใสซื่อเกินไปแล้ววว ครุใส่ไม่ยั้งเลย
Blood flow from injury,
But the Tear flow from heart.

kolklo

อาจารย์กับลูกศิษย์นี่มันดีจริงๆ จะว่าไปถ้าจบม.ปลายก็สามารถแต่งงานได้แล้วนี่นา
สงสัยมีแววลงตัว

ขอบคุณสำหรับแปลไทยนะครับ

biggy69

นางเอกตั้งใจมาแอบยั่วรึปาว  ::HoHo::

ภาพสวยมาก ขอบคุณครับ

อะหืมม อาจารย์โหดมาก ตอนต่อไปน่าสนุกสุดๆ

strikef.

สงสัยจะเป็นอีก 1 รายที่โดนจับเข้าคุก เพราะพยายามข่มขืน แต่หุ่นกับท่าทางแบบไม่คิดอะไรแบบนี้แหละ ทำให้คนยอมเสี่ยงคุกเสี่ยงตาราง 555

ดูภาพตัวอย่างแล้ว ดูเหมือนจะเจอคนที่แกล้งสาดน้ำใส่แล้วหละ แล้วดูเหมือนว่าจะอยากโดนเหมือนกันด้วย 555

theoatboy139

สารธยายเยอะจริงคับ555555 เนื้อเรื่องน่าสนใจ ขออ่านเลยนะคับ

ไม่แปลกใจที่ไม่ซิงนะ55555 อยากให้ flashback ตอนโดนทีแรกจัง

แต่ตอนต่อไปมีแววว่าจะได้สาวเพิ่ม น่าติดตามมากๆ

Nondon

เด็กตั้งใจมายั่วแน่ๆ อาจารย์เจอแผนของนักเรียนซะแล้ว

โอ้เรื่องนี้นางเอกโดนหนักจริงๆ

Phoowadol

นี่มันเข้ากับคำว่า หน้าประถมนมมหาลัย ขัดๆ  โอ๊ย กับไอ้ เส้น บางๆ ที่คอยขวางกั้น ความรู้สึกความต้องการ ของอาจารย์  เชื่อได้เลย เดี๋ยวก็ขาดสะบั้น
   นี่ถ้าเป็นผม ไม่รอมานานขนาดนี้หร๊อก 55
   Edit. เอ๊ะ.!?  ไอ้อาจารย์นี่ ตกลง ยังไงแน่  เผยตัวตนที่แท้จริงออกมา แบบนี้ มัน ซาตานในคราบอาจารย์ผู้อารี ชัดๆ  โดนบ่อยขนาดนี้  ท้องซะเถอะ 
   ปล.  ตัวอย่างตอนต่อ  แอบดราม่านะผมว่า....

doctorchit

ขออ่าน อาจารย์เจอลูกศิษย์หุ่นแบบนี้ก็อดใจไม่ไหวทั้งนั้นแหละครับ ::Falling::

อ่านจบ สงสารนางเอกต้องตกเป็นของอาจารย์ทั้งไม่ยินยอมครับ แต่ทำอ่านถึงอ่านแล้วตื่นเต้นดีจังก็ไม่รู้ครับ
(감사합니다)(Gracias)(تشکر از شما خواهد شد)

realichi

squelcher

ดูแล้วคิดถึงจารย์​เอ็กซ์​เลยครับ แกคงมีสาวๆมาให้ลองเพียบ ถ้าหุ่นสะบึมแบบนี้ ก็อดใจยากเหมือนกัน