ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Aomizuan] InCha Bishoujo wa Tannin 1/2 คุณครูเยดุ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 15, 2019, 04:17:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aoomaimza

FFXCY

ใส่ซื่อหรือมายั่วโดยเฉพาะเนี่ย

ทำไมซาดิสขึ้นตอนแรกนึกว่าจะเบาๆ

มนต์ชัย อ

aszxdc1254

เจอแบบนี้ไครมันจะไปอดใจไหวเล่า ขนาดพยายามอดกลั้นแล้วนะ

อาจารจัดหนังเลย แถมยังหวงอีกเริ่มซาดิสขึ้นเรื่อยๆด้วยนะเนี่ย

Sonthon

เด็กมันให้ถ้าแล้วจะเหลืออะไร 
อาจารย์ก็จัดสิคับ

siwapol55

ชะตากรรมของลูกศิษย์กับอาจารย์จะเป็นยังต่อ
จะเป็นจบดีหรือจบเลวร้าย ต้องไปตามลุ้นต่อ
ขอบคุณมากครับ
ตอนหน้า สงสัยอาจารย์ได้เพื่อนของนางเพิ่มอีกแน่เลย

rachoyu

มาขนาดนี้ ใครก็เล่นหนูทั้งนั้นแหละ ::Evil::

ทำไมอาจารย์เล่นใหญ่ รัชดาลัยจัง โกหกแม่ ล่อซะที่นี่เลย  ::Hungry::

sumoaza

เด็กมันยั่วหรือโดนแกล้งมาจริงกันแน่เล่นเปียกมาแบบนี้

ครูตะบะแตกเล่นซะน้ำบานเลยแถมยังตามไปถึงบ้าน

tamama

เข้ามาแบบเปียกๆนี่ใครจะทนไหว อวบไปทุกสัดส่วนขนาดนั้น

นางเอกแมงก็แอบร่านปากบอกไม่ชอบแต่ ตอบสนองซะดีเชียว

nuttanun toncahi

เห็นหุ่นแล้วใครจะไปทนไหวอาจารย์ก็อาจารย์เหอะ

ทำไมตอนหลังถึงรุสึกสงสารยังไงไม่รุ

Liftzthekop

โอ้ย หุ่นอย่างนี้ยังไงก็ต้องอยากได้กันทั้งรร.ล่ะนะ 5555

แรกๆก็ขัดขืนนะ หลังๆดูเหมือนเริ่มติดใจล่ะ 555

Pruttinan Maikham

เหมือนตั้งใจมาอ่อยเลยนะ

กลายเป็นจะได้แต่งงานเฉยเลย

timeai

ลูกศิษย์หุ่นแบบนี้มันยั่วยวนใจเหลือเกินครับ

คุณครูก็จัดหนักจัดเต็มมากครับ แต่ดูลูกศิษย์ตัวน้อยก็มันอยู่นะครับ แต่ก็แอบสงสารยังไม่อยากท้องแต่โดนแตกในซะเยอะเชียว

xonly-809