ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
Y

ไม่สนใจสาวเหนือ ผมก็พาลงใต้บ้าง

เริ่มโดย yokmanee, กันยายน 26, 2019, 07:07:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yokmanee

อย่างที่บอกครับ ถ้าไม่ชอบสาวเหนือ ผมก็พาลงมาภูเก็ตเลยครับ
ผมรู้จักน้องคนนี้สักพักแล้วน้องเค้ายังเรียนอยู่ อายุก็19นิดๆกำลังน่ารัก ด้วยความคิดถึงเลยยืนให้น้องเค้าเริ่มก่อนเลยครับ

น้องแกะกางเกงขายาวผมออก ผมถามว่าให้ไปล้างน้องตัวเล็กผมก่อนมั้ย แต่คำตอบที่ได้กลับมาคือเสียงเงีบย แล้วก็รอยยิ้มหวานๆ

น้องเค้าให้ผมนั่งลงที่เก้าอี้ ใครอยู่ภูเก็ตน่าจะเดาออกว่าที่ไหนนะครับ

แต่ผมก็ต้องยืนอีกครั้งเพราะบ็อกเซอร์กับกางเกงในยังไม่ได้ถอด5555

น้องก็เริ่มดูดให้ผมทันทีครับ น่ารักที่สุดไม่รังเกียจเลย

จากมือเดียวน้องก็เปลี่ยนมาเป็นใช้2มือ อารมณ์เหมือนเด็กญี่ปุ่น น่ารักไปอีกแบบครับ

จากนั้นน้องก็เปลี่ยนมาเลียลำควยให้ผมบ้าง ไม่เจอกันนานลีลาเด็จสุดๆครับ

จากนั้นผมก็ปล่อยให้น้องเล่นควยผมอยู่นาน ตามรูปครับ

รูปนี้แอบชมว่าใหญจังแล้วยิ้มให้ผม

.
.
.
.
..
ขอไว้ต่อน่ะครับ จะดูว่าใครสนใจบ้าง

archi ongtong

boulderdash69

สาว(ลง)ใต้ (สะดือ) จริงๆ แจ่มจริงๆเลยท่าน

diamond1

M_ne

สาวใต้ ใช้ปากสุดยอดครับ รอชมข้างบนต่อครับ

teenee4you

thunder.357

เน้นล่าง แล้วอย่าลืมเน้นบนด้วยนะครับ

sutee seechart

chanky2007

คิดว่าดี ก็ทำไป

feedmillman

ของพี่ใหญ่มากน้องโดนไปรับรองเสร็จไม่นับครับ

Otaza

ผมว่าท่านต้องพาน้องไปเล่นริมหน้าต่างแน่นอน

paeyimoat

biologer

ดูไปแล้วผมก็สนใจทุกภาคเลยนะครับ เอามาลงให้ครบเลยท่าน
+++--------- Coming Soon ---------+++

nook_numberone

ทำให้อยากแล้วก็จากไป.... ::Angry::
ลงต่อเถอะคับจะได้ดูด้วยกัน ::Beggar:: ::Beggar:: ::Beggar::