ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Futamine Kobito] Yuuki o Agetai แรงผลักดัน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 01, 2019, 04:28:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Boran Mark

เอ๊ะ พี่สาวมีอะไรทำไมแปลกๆ อย่าบอกว่าให้น้องดูหนังสดหรือปล่าว
edit:โฮ โฮ ยังเงียะไม่ใสแล้ว แต่ก็นะ เป้าหมายมีไว้พุ่งชน

MooOon

จะว่าไง ใจนึงก็ลุ้นอยากให้พระเอกออกมาขวางเเล้วทุบให้หมด

เเต่พอคิดไปมา นางเอกต้องมีเหตุผล ถึงมาทำเเบบนี้ เข้าไปขัด

ก็เหมือนไปขัดขวางนางเอก นึกว่าจะมาเเนวใสๆ เสียด้าย

ลุ้นให้ตอนจบ จบดีๆทีเถอะ

------------------------------------------------

จะว่าจบดีก็ดีละมั้ง เพราะเอาจริงๆคงไม่มีสาวๆคนไหนอยากมาทำงานอะไรเเบบนี้

หรือจะมีหว่า?...... เอาเถอะ อย่างน้อยๆพระเอกก็ไม่ได้รังเกจนางเอก เเถมได้

เป้าหมายใหม่อีกด้วย  นางเอกเองก็คงผ่านมาหลายคนเเล้วด้วยมั้ง ตอนเย็นยังมี

มาอีก2  -*-

sutee seechart

เรื่องพลิก แอบดูอย่างนี้น่าตื่นเต้น
ขอดูหน่อยนะครับว่าเด็ดขนาดใหน
----------------
โอ๊ย ไม่ใสแล้ว ขมิบเก่งขนาดนั้น
ไอ้สองน้องรัก สู้ๆนะ เก็บเงินไว้ตีหม้อ

tatsuya110

เจ้าหนูได้ที่นั่งระดับ vip เชียวนะ

อุส่าเตรียมตับ ดันสดใสสะงั้นนนน

natthapon.sinsadee

Mind break จริงครับ

kit2516

อย่างนี้เด็กน้อยใจแตกหมด

mindza2212

รักใสๆจริงด้วยใสผ่านน้ำตาอะนะเปิดเรื่องมาอย่างสวยแต่ดาร์คซะงั้น

อยากเก่งเพราะอยากได้สาวนี่หว่า

B&B

จ้ะ ใสมากจ้ะ ใสจริงๆ ใสถึงเห็ดจังซี้!!!!

โอ้ยยยย ไอ้เรื่องนั้นก็ระบมพวตัว มาเจอเรื่องนี้ใส่เชื้อเพลิงเข้าไปอีก อยากรู้ว่าเกลียกอะไรนักน่ากับนักเบสบอลครับ

::Fighto:: ::Fighto:: ::Fighto::

สู้ต่อไปซาโตชิ ไม่ใช่แล้วเฟ้ยยยยย แต่ไม่บอกชื่อกันนี่น่าาา ชั้งเตอะ อิอิ

อืมๆ ก็ถือว่าดีกว่าที่คิดไว้ซะอีก ถึงจะแอบสงสารนางก็เถอะ ถ้าให้เดานางน่าจะมีปัญหาเรื่องเงินจริงๆ เพราะถ้าเป็นแบบปกติ ก็จะคิดราคาตามจำนวนคน แต่ของเธอ คือสามคนจ่ายสามเท่า

ก็ถือว่าจบดี แยกย้าย ไม่ทิ้งปมมากมาย ให้ชวนปวดหัว แต่เป็นการให้จิ้นเอาเองว่าต่อจากนี้นางจะเป็นยังไง  แล้วพระเอกเราจะช่วยเธอหรือแค่สนับสนุน​เธอ

ขอบคุณ​ครับ​

Wanchai Sintuwong

แบบนร้ ต้องขอแจม ด้วย

noohun

แหม ใสๆจริงครับ ใสจนเห็นพื้นสีดำทมิฬเลย ว่าแต่พวกเฮียมาตั้งแต่พระอาทิตย์ยังไม่ตกดินกันเลยวุ้ย

อืม ก็ยังจบใสนะ อย่างน้อยเด็กยังคงมีความมุ่งมั่น และเป็นกำลังใจให้กันและกันต่อไป

elviswhat

ตอนแรกดูใส ๆ เลยนะ แต่พอมากลาง ๆ นี่เริ่มไม่ใสแล้วนะทากิ คงไม่ใช่ครั้งแรกด้วยนะเนี่ย มีหลายราคาซะด้วย หนุ่มน้อยเราคงตกใจสินะเจอทากิเป็นแบบนี้

นั้นไงไม่ใสจริง ๆ ด้วยนะทากิ เล่นมีลูกค้าตั้งหลายรายมารอคิวอยู่แบบนี้ ไม่ธรรมดาจริง ๆ

guygut

คิดว่าจะเป็นเด็ก กับพี่สาวใสๆ  ยากูซ่ามาเฉยเลย แนวดูหนังสด ชอบๆๆ

Hungry

ไอหนุ่มมันจะดีใจหรือเศร้าดีล่ะเนี่ย ติดขอบสนามเลย

ปิดท้ายแฮปปี้เฉย กลายเป็นมีแรงบรรดาลใจใหม่  ::Glad::

Mika Yamada

น้องต้องมาทนดูพี่ขายตัว น่าสงสาร

อรรถพร โทอิ้ง

ใสมากครับนี่ต้องตับแน่ๆ

ไม่ตับเท่าที่คิดตอนจบยังน่าให้อภัย