ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Futamine Kobito] Yuuki o Agetai แรงผลักดัน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 01, 2019, 04:28:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

patrict

รอยากูซ่าไปขึ้นต่อแน่นอน

อ้าวสรุป กลับมาซื้อบริการซะงั้น นึกว่าได้ฟรี

lit260499

เป็นการสร้างแรงผลักดันให้ตั้งใจเล่นกีฬาให้เก็งเพื่อจะได้เงินมาเพื่อใช้บริการซักครั้ง เพราะเห็นแล้วติดใจใช่ไหมไอ้น้องชาย

sonly

หมดกันความใสๆของพี่สาว แถมรับงาน2คนด้วย

ฉากเปิดตู้นึกว่าจะให้มีส่วนร่วมหรือจะโดนแทนซะอีก

เกือบจบดีแล้วเหมือนพี่สาวจะได้กำลังใจจากเด็กน้อย ถ้าพี่สาวไม่บอกว่าตอนเย็นต้องไปรับงานอีก2

siwapeeza

ตอนแรกนึกว่าจะมาแนวใสๆนะนี่ โห ความปวดตับเริ่มมาละ

ความใสๆของเด็กจะชนะใจพี่สาวได้ไหมนี่

Akira Watanabe

::Ajark:: เห็นแววปวดตับมาแต่ไกล  ได้นั่งดูหนังสดแล้ว แค่มาเก็บบอลแท้ ๆ

::Crying:: โธ่ เด็กน้อยผู้ใสซื่อ  แม่สาวน้อยคนนั้นเค้าทำเป็นอาชีพ

godplayboyz

จ้าหนูได้ที่นั่งระดับ vip เชียวนะ

tadds

พี่สาวขายตัวสินะ สุดท้ายจะได้เอาไหมเนี้ย
edit: มีจะเก็บเงินไปซื้อด้วย555+

Pharadorn Kaewsan

มันใสตรงใหนเนี่ย แล้วเจ้าหนูจะเป็นไงต่อ เห็นคนที่ชอบทำแบบนี้

อ่าวเป็นงั้นไป ปรับอารมณ์ไม่ทันเลย

B6105280

อ่าวนึกว่าใสแต่ไม่ใส่นีหว่า

Edit นี่หรือว่าเป็นความฝัน

niceanglev

ตอนแรกก็ว่าใสๆ แล้วไหงก่อนปิดมันดูปวดตับขึ้นมาทันทีหล่ะเนี่ย 

witt09

เป็นพี่สาวที่ใจดีสุดๆเลยครับ

eiaws

ตอนแรกคิดว่าจะใสๆ กลางเรื่องนี้เริ่มปวดตับและ พระเอกได้เปลี่ยนจากแรงผลักดันเป็นแรกผลักฟันกันละทีนี้

เปลี่ยนจากโคชิเอ็งเป็นเงินหมื่นเยนเป็นที่เรียบร้อย

goorboyI

เจ้าเด็กนี่จะได้มั๊ย หรือจะแอบจนเค้าเสร็จแล้วจากไป

คำคมวันนี้ ลูกผู้ชายตัวจริงต้องทำให้หญิงฟินเพราะดุ้นนน  ::HoHo::
สรุปก็ไม่ได้เอาซินะ เห้อออ

MADAOO

คิดว่าคงไม่ใช่แรงผลักดันสู่ด้านสว่างหรอกครับ แต่เป็นด้านมืด(ฮา) เจ้าเด็กนี่ต้องโดนด้านมืดครอบงำแน่ๆ
พอกันทีกับเบสบอล พอกันทีโคชิเอ็ง ต้องเก็บเงินหมื่นเยนสิฟระ(ฮา)

gojira

โหใสมากเลยครับตับไตใสพุงไปหมดละพึ่งครึ่งแรกเอง
เป้าหมายเปลี่ยนไปอย่างรวดเร็วเลย555แต่ก็นะสู้ๆสู่หอยสาว