ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Futamine Kobito] Yuuki o Agetai แรงผลักดัน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 01, 2019, 04:28:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cookiewithjam

สงสารพี่สาว เรื่องเป็นมาไงหนอออ

ว้าาา อดเฉยไอน้อง จบใสเชียว

kuyloyba

bunraku

ตอนแรกก็ว่ารักใสๆ อยู่ดีๆเลี้ยวหักศอกเฉย รอดูว่าตัวเอกจะออกมาช่วยมั้ย หรือแอบจนจบ

เป้าหมายใหม่ หมื่นเยนครับ 55555

C-Master

ใสๆ แต่ 2-1 เลยนะครับ มันจะดีนะ 555

-----

เจ้าเด็กน้อย เห็นของดีไป เป้าหมายเปลี่ยนเลยนะ 5555

gooda

น่าติดตาม จริงรู้ควาจริงจะเป็นไง
edit ฝึกเบสบอลเก่งๆจะด้มีตังซื้อกิน5555+

enozerzz .

น้องจะได้เปิดซิงไหมนะ แต่คงไม่ได้ดูทรงแล้ว เด็กก้อยังคงใสยุจะไปหาหมื่นเยนมาให้ด้วยยยว้อยเอ็งนี่สุดยอด

tonza221

รักใสใสงั้นหรอ อืม....
เลิกเล่นเบสบอลแล้วหาเงินเก็บไปตีหรี่ดีกว่าสิน่ะ

lock18z

คิดว่ารักใสๆแอบชอบรุ่นพี่ ที่แท้รุ่นพี่เป็นกระหรี่

เลิกซ้อมเก็บตังตีหรี่

unstable

คิดว่าเด็กจะได้มีส่วนร่วมไหมน่ะ ได้เป็นผู้ชมติดขอบจอแบบนี้ ฟิวคงมาเต็ม

jamesbuff

ขอบคุณครับ
พี่สาวโดนรุม แถมเจอน้องซ้ำแน่ๆ

Peeba Aomaom

ปวดตับแน่เลย ไม่น่ารอด

สู้ๆน้องแค่หมื่นเยน

title18754

อาจจะเป็นแนวใสๆจริงๆ ก่อนที่พี่มันจะโชว์ให้น้องเห็น

madokafan

siriton74

เก็บตังด่วน ต้องฝึกตี...ก่อนค่อยไปฝึกเบสบอล 55555 ขอบคุนคับ

casnovapee

ต้องโดนซ้ำแน่นอน ไม่น่าจะใส

Edit อ้าว ไหงงั้นฟร่ะ เปลี่ยนเป้าหมายเฉย 55555