ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Swinging legacy | Cheerleader : Chapter 1 Relationship

เริ่มโดย Basilisk, ตุลาคม 07, 2019, 05:11:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Xsoma

เนื้อเรื่องโอเคเลยครับ อ่านไปนึกภาพไป

leopoldi

เปิดเรื่องมาดีจริงๆ สำนวนดีครับน่าอ่านและติดตามมาก อยากจะรู้ว่าความสัมพันธ์ ของทั้งคู่ จะออกมารูปแบบไหน

teerawatc

ใช้ภาษาในการบรรยายได้ดีมาก กลับมาอ่านได้หลายๆรอบเพื่อเก็บรายละเอียด

คงเป็นเพราะคุ้นเคยกับสถานที่นั้น  ทำให้รู้สึกผูกพันธกับเนื้อเรื่องอย่างน่าประหลาด

TMNT

ไม่ค่อยเจอคนเล่าเรื่องแบบละเอียดแนวนี้เลย ดีมากเลยครับ

Joe555

stang2540

อ่านได่อารมมาก ละเอียดยิบ5555

kiti90

แล้วจะเต้นท่าไหนต่อจะฝึกกันอีกกี่ท่า

wallences

pongjun

สร้างภาพ สร้างอารมณ์ได้ดีมาก

Schnitzel

ยิ่งอ่านยิ่งคิดถึงสมัยเรียนมหาลัย นึกถึงชุดนักศึกษาจริงๆ

Azzuriaz

ชอบมากครับ คิดถึงสมัยวัยรุ่นเลย

synivorn

ความสามัคคีคือพลัง ... น่าจะจริง