ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hiiragi Ruka] W-IMPACT แม่เสือสาว [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 25, 2019, 06:22:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เรื่องนี้มีซ่อนข้อความ ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบลงอย่างไร ใครได้ใครเสีย

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

dryice32

การแข่งขันของพี่น้องฝาแฝดสุดยอดจริงๆ

B&B

มาอย่างนี้ก็ฮาเร็มอย่างเดียวนะเอ่อ แล้วก็คุณนายทั้งสองได้ ส่วนพระเอกเสียแน่นอน เสียน้ำหมดตัวแน่นอน อิอิ

::Fighto:: ::Fighto:: ::Fighto::

ตามคาดจร้าาา ตายแน่ๆ ทาคุมิคุง ถ้าชาติมีจริง อย่าให้แกได้เกิดมาเลย ตูอิจฉาโว้ยยย

สาเหตุที่คุณป้าน่าจะรองาบทาคุมิคังสินะ อืมๆ หาผัวไม่ได้เอาหลานตัวเองนี่แหละ ใกล้ตัวดี อิอิ

แต่คุณแม่กลับดูไม่ค่อบแปลกเหมืินกันว่า ได้กันบ่อยแล้วสินะ อืมๆ คงจัดกันบ่อย ทาคุมิคุงเลยหนีออกทาสิน่าาาา

ขอบคุณ​ครับ​

Mining231

แข่งกันทำให้แตกแบบนี้ พระเอกแตกแน่นอน แต่จะแตกกี่รอบก็คงต้องอยู่กับเจ้ทั้งสองจะพอใจที่กี่น้ำ หมดตัวแน่พ่อหนุ่ม 5 5 5

555 พระเอก ต้องมีการแก้มือทุกวัน หมดตัวแน่ หมดทุกวันแต่มันทุกที เฉียบ บ บ บ

anigkanjana

แม่กับป้าได้พระเอกแน่นอน แล้วพระเอกก็เสียน้ำไม่จำกัดครั้งชัวร์ๆครับ
จะสงสารดีไม๊เนี่ย

นั่นไง สลบเลยสิครับ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ทาคุมินี่โชคดีจังมีทั้งคุณแม่และคุณป้ามาคอยให้ความสุข แต่ถ้าจะให้ทาคุมิเลือกระหว่างคุณแม่กับคุณป้าแล้วล่ะก็ คงจะเลือกทั้งสองคน แบบนี้ก็จะมีแต่คนได้กับได้....อิอิ

poloxz

แข่งกันแบบนี้ผู้บริโภคได้ประโยชน์ 555

หรือว่าคนแข่งจะได้ประโยชน์แทนกันแน่เนี้น

yopern

ได้กับได้จริงๆ ได้ทั้งแม่ได้ทั้งป้า แต่ก็จะเสียน้ำเยอะค่อนข้างจะแน่

edit ดูสภาพแล้วจะเป็นโทษมากกว่าที่ได้ทั้งสองคน หรือไม่ก็รับปากไปคนใดคนหนึ่ง

Nickeezz

เดี๋ยวก่อนนะ เรื่องอย่างนี้มันต้องแข่งกันด้วยเหรอ 555 ผมทายว่าป้าน่าจะเก่งกว่าแน่ๆเลย

เสมอกันไปก่อนได้ด้วยเหรอแบบนี้ 555 ไอหนุ่มตัวแห้งตายแหงมๆ ขอบคุณมากนะครับ  ::Thankyou:: ::Thankyou::

keatmano

ไอ้คุุณลูกชายไม่ตอบอะไรสักอย่างหล่ะ ... แอบดีใจแหงม ๆ  ::HoHo::

สองสาวใหญ่ก็แค่ใช้ข้ออ้างในการแข่งขันมากินเด็กไปเรื่อย ๆ  ::HoHo::

vigo

พ่อหนุ่มน้อยถามไม่ยอมตอบเอาเรื่องแล้วงัย ป้ากับแม่จะเล่นงานเจ้าแล้ว

เสมอกันแบบนี้มีตัดสินใหม่ทุกวันแน่ๆ

kazu36

เดาก่อนอ่านเลย ทาคุมิเสียน้ำแน่นอน
หวยดันมาออก เสมอ ก็ได้

Boran Mark

mindza2212

ผัวของพวกเจ๊ๆไปไหนกันเนี่ยถึงต้องมาเอากับลูกกับหลานตัวเอง

สงสัยจะเสมอกันไปอีกนาน

bigboy001

::Bloody::  เอะอะก็จะเอากับลูกหลาน ข้างๆบ้านหนุ่มๆมีไม่ชอบละม้างป้าๆพวกนี้ แต่ถ้าเป็นเรานี่จะเอาให้ฟ้าเหลืองเลิกร้านไปเลย 555+ คาดว่าตอนจบน่าจะได้เยกันต่อทั้งคู่แหละ

EDIT นั่นไง เป็นอย่างที่คิดจริงๆด้วย เลือกไม่ด้หรอก ป้ากับแม่อยากโดนเยพอๆกันแหละ...