ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนที่ 4

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 20, 2019, 12:56:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zu2nice

อย่าพึ่งเบื่อเขียนนะครับ สนุกน่าติดตามมาก

sucnil

พระเอกของเราจะเริ่ม คนใหม่กับใครตามลุ้นต่อ

kingzaso

ขอบคุณมากครับ ตอนนี้ได้รู้เรื่องตัวเอกมากขึ้นเลยครับ เดาไม่ออกเลยจะเป็นยังไงต่อ

mrcat2019

อ่านเพลินดีาทุกตอน เรื่องราวความเป็นค่อยๆ เปิดมาเรื่อยๆ

ziggy2

จะแก้แบบยังไงล่ะเนี่ย

จะมีบทกับสาวคนเก่าๆอีกมั้ยน่ะ  เหมือนจะได้สาวใหม่มาเรื่อยๆเลย

readder

ปัจจัยต่างๆมีมากมาย เพียงแก้ไขปรับปรุงบางเรื่องก็สามารถบรรลุในสิ่งต่างๆได้

popo_ending

สำนวนการเขียนไม่ธรรมดานะครับ เขียนได้สนุกเลย

Auddy2519

เฉลยความเป็นมาของพระเอกออกมาอีกนิด

M_ne

ปัญหามีไว้แก้  คงไม่เกินความสามารถ เพียงแต่ เจ้าของอาคารจะทำไหมล่ะ

songsak

คุณอัส ได้คนคอยปรึกษาเรื่องก่อสร้างในพื้นที่ไม่ธรรมดาเลย

Man_On_The_Moon

เนื้อเรื่องเริ่มเข้มข้นแฮะตอนนี้ อาจจะเผยความเป็นมาหลายอย่าง

swss2511

ความลึกลับคลี่คลายทำให้ใช้ชีวิตได้ดีขึ้น

siri inn

พระเอกเทพมาก เนื้อ้้้รเรื่องน่าติดตามอ่านบนรถไฟฟ้าได้เลย

jooloo

nuttanik

พลังงานวิเศษใช้กับคนที่มีพระคุณ ครูบาอาจารย์ไม่ได้นี่เอง ขอบคุณครับ