ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season 2 ] ตอนที่ 24 : คนที่ถูกรัก [ Full Episode ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 21, 2019, 07:30:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chao_aeng

seedchild

อ่านกันยาวๆเลยครับ ตอนนี้เปิดใจกะนหมดแล้วก็รอลุ้นอั้มคนสุดท้ายอีกคน ที่พลอยจะพูดกับอั้มยังไง นี่ถ้าเป็นไปได้ 4รุม1 จะได้เกิดขึ้นมัเยครับ น่าติดตามจริงๆ

sawong sad

เนื้อเรื่องกับภาพนี้โคตรใช้เลยครับ ผมนี้รีบไปหาเอวีนางเอกในรูปดูเลย

peddo

อ่านแล้วไม่อยากอิจฉาเลย คนป่วยก็ไม่เว้น รุ้งพลอบคบกับคิราระไปจะได้นิสัยทะเล้นไปด้วยนะครับ ริวน้อยเอ๋ย งานหนักแน่ หนีไปหาพี่อั้มดีกว่า น่าจะช่วยฟื้นฟูพลังได้
ขอบคุณครับ

Lucitor

txxt30

dumrongsak

pd19811983

ยังเหลืออีกคนที่พลอยยังไม่ได้คุยด้วยคืออั้ม จะยังไงต่อไป​ ติดตามต่อครับ

Nal

po3026

งานนี้คนที่สบายใจและสบายกายที่สุดไม่พ้นนายริว ที่ได้สุดยอดแฟนโคตรใจกว้างเลย

winnythepooh

แค่เมีย2 คน ยังใจไม่ดี ถ้ามาครบทุกคนสงสัยได้หามส่งโรงพยาบาลแน่

พานิชย์ กะรัมย์

ขอขอบพระคุณมากๆๆเลยขอรับ
แล้วจะมีพี่อั้มมาร่วมแจมด้วยอีกคนไหมน้าาา แค่คิดก็มันส์แล้วนะขอรับ

jibxonly

สาวแต่ละคนของเจ้ามังกร มันน่าฟ้าเหลืองจริงๆ ตอนนี้โดนรุมด้วยท่าจะแย่ละ

thanarat3459

เรียบร้อย  นายมังกรน้ำหมดตัวแน่นอน
ฟ้าสีเหลือง...เลยทีเดียวเจียว