ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabashi Renya] Share House e Youkoso แชร์บ้านแชร์เสียว 6/8 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 29, 2019, 06:11:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sniper Knight

นานามิได้ใจไปเต็มๆเลยครับ
น่ารัก มีเสน่ห์ พอได้ปลดปล่่่อยก็จัดเต็มที่ ฉากหน้าออนเซนอีก โหหหหหห
สวิงอีก สุโค่ยไปเลยครับ
พระเอกโชคดีมากกกกก

blacks123

สัญญาอะอยากรู้จัง ::Angry:: ::Angry::

Edit ได้รู้ซักที

toyyiiz

เป็นเพื่อนสมัยเด็กนี่เอง เคยทำอะไรไม่ดีไว้สะด้วย ::Horror:: ผมยังเชียร์ ทาคาโกะอยู่นะครับ

sniperteam

ในที่สุดกะจะได้เอานาเนะเพื่อนในวัยเด็กสักที

ในที่สุดพระเอกกะเก็บเรียบทั้งหอพัก ดับเพื่อนวัยเด็กก็ดูดีเร่าร้อน แต่ทำฟอร์มเยอะมาก

xman2029

yopern

ทำเป็นปากแข็งไปยังั้นแหละเดี๋ยวเจอไปซักดอก ก็คงติดใจร้องขออีกดอกแน่

edit เหมือนอยู่ในสวรรค์ก็เหมือน แต่ถ้ามองกลับกันนะ รับมือกับสาวห้าคน ไม่ใช่เรื่องง่ายเลยนะ

07ghost

ครั้งแรกเลยที่เจอเรื่องดีๆแบบนี้
ขอบคุนคับ

ขอบคุนที่แชอิอิ

freelance

สัญญา​แปลกๆนะพอเดาได้แต่ที่ทำในห้องน้ำสมัยเด็กนะทำอะไรอยากรู้
รีบๆแต่งงานแล้วย้ายออกจากหอนี้ด่วนไม่งั้น โดนแย่งแน่

samnakub03

ไอ้หนุ่มนี่แกไปทำแบบนั้นไว้ตอนเด็กหลอกเรอะ

นานามิเด็ดจัด แต่ไอ้หนุ่มแกเองก็สุดยอด

HaoMaRu

ตอนแรกเหมือนจะยาก ไปๆมาๆ ง่ายนิดเดียว

ยังไม่ยอมเป็นแขวนก็เสร็จคนอื่นต่อสิ เป็นดุ้นส่วนกลางประจำหอต่อไป

pupuland

คะแนนน่าจะแซงคนอื่นๆ เพราะเป็นคนที่พระเอกชอบ.  ในที่สุดก็ได้กัน ฟินสิครับ กลายเป็นของใช้ส่วนรวม

ripper38777

ว่าแล้วต้องมีหักมุมเล็กน้อย กลายเป็นรักในวัยเด็กมาสานต่อเสียวตอนโต แต่สุดท้ายพระเอกเราจะเลือกยังไง

Edit รุ้สึกว่าตั้ตแต่อ่านมาการมีเซ็กกับนานามิ ดูแล้วธรรมชาติปนความรักมากสุดนะ ถึงจะดูแปลกๆในความสัมพันธ์ตอนเด็กเล็กๆ