ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Ch.8 If My Illusional Sister Got Jealous พี่สาวขี้หึง [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 25, 2020, 07:02:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

จากซีรีย์เรื่อง [Nakamine Hiroshi] Neesan พี่สาวครับ [แปลไทย By HypN♥s]
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
2. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

ipor

เดี๋ยวนี้มีแนวผู้หญิงบุกเข้าหาผู้ชายเยอะขึ้นแล้วนะ มันน่าจะสะท้อนพฤติกรรมหลายๆอย่างในชีวิตจริงได้มากเลย ในเรื่องนางเล่นพกแชลงกันเลยทีเดียว ต่อไปคงเดินเข้าออกสบายแล้วไม่ต้องแอบแบบนี้

งานนี้ไม่รู้ไครแพ้ไครชนะแล้วนี่

Tdestiny

มีภาคต่อแบบฟินๆกันไป

พี่สาวนี้ซึนได้ใจมากครับ

อยากให้มีตอนต่อเป็น3Pเหลือเกิน

ชอบคาแรคเตอร์นางจากตอนที่แล้วมาก

MooOon

ตอนต่อกันเลย ขอบคุณมากครับ เเสดงว่าพี่สาวรักน้องชายสินะ

เเต่เเอบซึน พอมีคู่เเข่งถึงเพิ่งมาทำเต้มเอาตอนนี้ เอาจริงๆชอบ

ทั้งเพื่อนเเละพี่สาวพระเอกเลยนะ นิสัยน่ารักครละเเบบ เเต่ชอบ

เเบบของพี่สาวที่ซึนนี่เเหละ ตอนจบคงทำกับสาวโต้รุ่่งนี่เเหละ อาจมีฟ้าเหลือง

------------------------------------------------------

ตอนจบฟินเเบบน่ารักมาก ทั้งพี่สาวเเละน้องชายเลย เเละเพื่อนพระเอกก็น่ารักเหมือนกัน

555+ น่าจะเพราะห้องติดกันเลยได้ยินเสียงทั้งคืน

mummebufa

พี่สาวหึงขนาดนี้ ผมยอมแตกก่อนเลยจะมห้ทำอะไรดีครับ คุณผู้หญิง

สุดท้ายไม่สั่งไรเลยแค่เย็ดกันทุกวันโคตรฟิน

ddcc

สรุปมันชื่อนารุโตะหรือฮารุโตะนะ ตอนแรกเรียกนารุโตะตอนสู้กันนึกว่าหมายถึงเล่นเป็นการ์ตูนจริงๆ5555
อ้าวคนข้างห้องเรีกว่าไฮโตะงั้นเรอะ เชื่อมกับตอนที่แล้วเรอะ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

โอ้ ตอนต่อหรอเนี่ย ได้เวลาใช้เทคนิคเสริมอึ๋มแล้ว

นมขนาดนั้นคุณพี่ไม่ต้องนวดแล้วก็ได้มั้ง  ใช้งานได้เลย

gfthebc

โอ้​เรื่อง​ราว​สองตอน​ต่อ​เนื่อง​  พี่สาว​ข้าง​ห้อง​ ต่อ​ด้วย​พี่สาว​ใน​ห้อง​ หลัง​จาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ สงสัย​ต่อไป​อาจจะ​ต้อง​ไป​ๆมา​ๆระหว่าง​ข้าง​ห้อง​กับ​ห้อง​ตัวเอง​ หรือไม่​ก็อยู่​ด้วยกัน​ทั้ง​สามคนเลย​

pandanous

ท่า 69 แบบนี้แค่นึกตามก็เสียวละครับ  น่าจะชวนกันมา3 คนเลย ได้ทั้งคู่ ไม่ต้องหึง
Edit: สุดท้ายก็โดนรีดไป2 น้ำ ฟินสุดๆ
แต่ตอนหน้าขอ 3 คนนะ

yopern

แอบย่องเข้ามาจะลักหลับชาวบ้านเขา ก็จะโดนจัดหนักๆไปซิครับ

edit ฝึกกันทุกวันขนาดนั้น ก็ต้องเก่งเป็นธรรมดา ว่าแต่สงสารข้างห้องจัง

Akira Watanabe

::Shy::  มันโหดจริง ๆ เบิร์นยันรูก้น  เสียวสะท้านไปเลยสิ

::DookDig::  ซั่มจนพระเอกหมดแรง

kazu36

พี่อะกิ เหมือนเป็นพี่สาวข้างบ้านเลย
อ้าวในเรื่องเค้าเป็นพี่สาวคนละ แม่ 555
ดูเป็นสาวห้าว เล่นแบบผู้ชาย แต่จบด้วยการเชื่อมสัมพันธ์ 555

bigboy001

::Thinking::  พี่สาวต่างแม่ก็คงไม่ต้องรอแล้วละจัดหนักๆไปเลย
จริงๆ สาวห้าวๆแบบนี้ก็น่ารักดีนะ โดนจับเอาทีร้องระงมเลย
ว่าแต่ข้างบ้านคงไม่ได้ยินละม้างเนียะ  ::DookDig::

EDIT อ้าวได้ยินซะง้าน งานนี้สาวข้างห้องต้องโดนไปด้วยซะแล้ว..

oakvanilla

พี่สาวต่างแม่แบบนี้ต้องจัดหนักยั่วมาแบบนี้แล้วด้วย

ยังขะสู้ด้วยดาบจำลองอีกหรอ

dang_03

อ้พวกเสือๆที่มีสาวๆให้เอาบ่อยๆเนี่ยต่อให้สวยนางฟ้าเเค่ไหน ถ้าเอาบ่อยๆก็เบื่ออยู่ดี