ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หัวใจรักที่เสียสละ (จบ)

เริ่มโดย twintower, กุมภาพันธ์ 09, 2020, 01:14:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tdt14023

ไม่อยากให้จบแบบนี้เลยน่าจะมีภาคสองต่อนะครับหรือไม่ก็มีทางใดทางหนึ่งทำให้นันรู้ว่าทิมยังมีชีวิตรอยู่ แต่ว่าไม่ใช้ทิมตายจริงๆละมันจะเศร้ามากๆเลยครับ

Nuum123

หวังว่าทิมจะมีความสุขในตอนสุดท้าย

surfaced

gfthebc

โอ้​มีที่มาที่ไปที่ทำให้กลับ​ไป​คืนดี​กับ​คน​รัก​เก่า​ไม่ได้นี่​เอง​ ลุ้น​เลย​ครับ​ว่า​ทิม​จะ​มี​ชีวิต​รอด​รึเปล่า​ แล้ว​จะ​จบ​อย่าง​ไร​ หลัง​จาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ เศร้า​เลย​ครับ​ เป็น​ผู้​เสีย​สละ​ น่าสงสาร​ทั้ง​ทิมและ​นัน​เลย​ครับ​

feedmillman

หักมุมมาก จะจบยังไงครับเพลินจริงๆ

biggiggog

เรื่องไปไกลกว่าที่คิดไว้เยอะเลย
เล่นเป็นสายให้ ซีไอเอซะด้วย
จินตนาการบรรเจิดดีแท้
ขอบคุณครับ

sincethai

exelier

ตอนจบมาแล้ว จะหักมุมมั้ยย พี่ทิมจะสั่งเครื่องให้วกกลับมามั้ยนะ

parman

คิดไว้แล้วว่า ทิมต้องซ่อนเงื่อนงำอะไรไว้  นึกว่าเป็นโรคร้ายอยู่ได้ไม่นาน แต่มาหักมุมแบบนี้ ลึกล้ำน่าดู

tetete

ตอนสุดท้ายนี่โคตรหักมุมเลยครับ ไม่คิดว่าเนื้อเรื่องจะมาแนวนี่ได้

phu_nun

iammaa

เนื้อเรื่องลึกและล้ำกว่าที่จินตนาการไว้มาก
หวังว่าทิม คงไม่ตายจริงๆๆนะ

aodpasa

ทิมเสียสละตัวเองมากจริงๆ น่าสงสาร

meowmeng

ซับซ้อนมาก แต่นันก็ไม่ดีอยู่ดีอันนี้ยืนยัน 5555

sawong sad

เนื้อเรื่องชวนติดตามตลอดยิงใกล้จบยิ่งพีคเข้าไปใหญ่ ดีมากครับสนุกและหักมุมแบบคาดไม่ถึง