ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หัวใจรักที่เสียสละ (จบ)

เริ่มโดย twintower, กุมภาพันธ์ 09, 2020, 01:14:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wink

xonly289463

มาเฉลยปมเอาในตอนสุดท้าย สนุกมากครับ ถ้าไม่มีเรื่อง 18+ นี่เขียนเป็นเรื่องสั้นให้คนอ่านได้ทั่วไปเลยครับ ชอบงานเขียนของท่านมากเลยครับ

piga1979

เตง

peddo

เสียสละเยอะแล้ว พักผ่อนเถอะครับ การทำตัวโลว์​โพรไฟล์​ก็ไม่ใช่เรื่องง่าย เรื่องน่าติดตามมากครับ
ขอบคุณ​ครับ​

mighty

ตรี1131

neung_cm

solid17

ทิม จะเสียสละไปถึงไหนนรี่แล้วจะได้จบแบบยินดีกลับชาวบ้านเปล่านี่

bc555

jongjo

สงสารทิมมาก แต่งเรื่องได้สนุกมากครับ เสียดายน่าจะมีตอนต่อไป ไม่อยากให้จบเลย

unclejacky

phuwon

จบแบบน่าสงสารทั้งสามคนเลยทั้งทิม​ นัน​ นาตาลี​
​ขอบคุณผู้แต่งมากครับสำหรับผลงานดีๆ
เอาไปทำหนังได้เลยนะเนี่ย

fallenversa

กลัวทิมแม่งตายจริง เรื่องก่อนคุณก็ทำไว้เจ็บ เรื่องสายลับอ่ะ เหื้อออ

myzzr

เสียสละทุกสิ่งอย่าง​ แต่เป็นทางที่ต้องเลือก
-_- ตอนจบนี่คนอ่านปวดตับจริงๆ​ ผิดกว่าที่เดาเยอะมาก